Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các cao thủ PTS vào giúp em cái pic này

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Xuân Khánh, 7/5/13.

Lượt xem: 2,015

1. Xuân Khánh Mới đăng kí

Em mãi mà chẳng tìm ra được cái ý tưởng nào, nên nhờ vả các thánh pts giúp em :v. Em định tặng người yêu dấu 1 pic treo tường có ghép 2 cái ảnh này vào 1 khung mà không lên được ý tưởng như nào cho đẹp. Đại khái là em nhờ các thánh blend dùm em 2 pic này, ghép nó vào 1 khung ngang, cho em xin thêm dòng Text: " Gió Thổi " bên mod nam, và " Mây Bay" bên mod nữ ạ... Làm thế nào cho nó lung linh thì càng tuyệt ạ.. :D.. Em cảm ơn các cao nhân trước..( ảnh em để chất lượng cao nên hơi nặng :D )
    [​IMG][​IMG]

dạ chỉ cần dạng dạng như thế này, nhưng em không biết blend nhiều ạ, không biết chọn sao cho phù hợp :D, cả text nữa, e làm xấu quá

...
  2. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Quà tặng cuộc sống :D

phucphamhXuân Khánh thích bài viết này.
  3. Xuân Khánh

Xuân Khánh Mới đăng kí

debuchy <3 <3 tks tks bác..... bác........................... e có đc 1 cái ảnh bìa facebook đẹp rồi ...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn