Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách đăng ảnh động lên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi TrollVL, 28/9/13.

Lượt xem: 7,577

1. TrollVL Thành viên cấp 2

Để thực hiện việc đăng ảnh động lên status các bạn chỉ việc vào bit.ly/1bidKPd sau đó chọn ảnh và đăng lên tường của mình, tường của bạn bè hoặc fanpage
    Xin lỗi không phải mình pr blog đâu nhưng mình không đăng được link. Mình sẽ hoàn thành video hướng dẫn và edit bài viết trong thời gian nhanh nhất :)

...
    Hà BơBean Seven thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình có thấy rồi cách đây 2 bữa rồi, cũng là của trollvl! Cái quan trọng là bài hướng dẫn làm ra cái đó kìa, hi vọng bạn sẽ edit bài sớm :)
    Hà Bơ thích bài viết này
  3. Bean Seven

Bean Seven Thành viên cấp 2

Hóng thôi , có cái ảnh động chắc loạn rồi đây :))
    Mong Edit sớm
  4. Mil Mèo Kon

Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Cách này mình thấy mấy web nước ngoài gần giống bạn á cơ mà thế mình không được tự đăng hình trong máy tính mình à bạn?? :(
  5. SITUVN

SITUVN Thành viên cấp 2

Hình như mỗi hình là một ứng dụng.

Đăng kí làm ứng dụng phải gửi mã về ĐT, nhưng cái ĐT mình mất rồi, muốn đăng kí Phát triển ứng dụng để vọc chơi.
    Mil Mèo Kon thích bài viết này
  6. abcd106

abcd106 Mới đăng kí

facebook.com/minhngockt953/posts/556248537840959

Link Demo cách Up ảnh động lên Facebook 100% vừa mới ra mắt tháng 10/2014 luôn nhé ^_^

Ủng hộ diễn đàn