Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách Tăng Subscribe (Người Theo Dõi) Trên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi skull candy, 15/6/13.

Lượt xem: 36,742

1. skull candy Thành viên cấp 1

Trước hết đây là một việc làm cộng hưởng giữa nhiều người .Mọi người cùng làm cùng hưởng chứ không hề mang tính chất kinh doanh.
    Ai quan tâm thì mời tiếp tục đọc còn không thì đừng buông lời cay đắngL-) .Mình xin vào vấn đề luôn .

Bước 1 : Bạn vào list sau đây và ấn theo dõi (follow) [LOCK]https://www.facebook.com/lists/386461754806223[/LOCK] . Đây là một list có nhiều người .Ví dụ A ở trong list và B C D E ấn theo dõi thì tương đương với số lượng sub của A tăng lên 4 .

Bước 2 : Mời đủ 10 bạn bè của bạn ấn follow list trên. Mình sẽ kiểm tra được ai có 10 bạn follow list thì được vào list . Chỉ cần như thế bạn sẽ được vào list và nhận sub.

Bước 3 : Các bạn add FB mình và inbox cho mình để mình add vào list (ai không inbox là mất quyền lợi đó nha :P)
    Khi đã được vào list 2 ngày thì số lượng sub của bạn sẽ được tăng ! Link FB mình nhé :http://www.facebook.com/hoaininhseven

;;)

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

''list say đây'' là cái gì vậy bạn ?
    jacklagger1995skull candy thích bài viết này.
  3. skull candy

skull candy Thành viên cấp 1

Đã update lại rồi bạn ! mình viết thiếu :P
  4. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Tăng follow ảo làm gì, lại tdtt à :))
  5. skull candy

Mezzazzy : Cho những ai muốn kiếm fame thôi bạn ! :D
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cái này như kiểu là con số trống ý mà. Chỉ những ai nổi tiếng hay là gì đó thì mới có Sub thật :D. À mà giờ được 10k cũng không có trả lời, 15 không im đậm và 50k nữa :v. Nó có cái gì mới mà quên mất rồi :D
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thế sao Facebook bạn mới có vài trăm follow thế?
    hoanglee1593, nguyễn văn dũngskull candy thích bài viết này.
  8. skull candy

9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

skull candy mình cũng không hiểu cho lắm. Nhưng lúc mình chưa xin Sub thì chỉ có 31 người thôi. Từ khi lên 501 Sub thì thấy 500 Sub thật nhưng vào mục ai Sub mình thì chỉ có từng đó người Sub thôi mà :D.
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ý là follow qua lại àh? Thế follow rồi trên news feed có xuất hiện tùm lum bài đăng vớ vẫn từ nick mình follow ko?
    Hiếu Trần Duy thích bài viết này
  11. skull candy

Dù Kun VietDesigner : trong danh sách follow của mình có hiển thị luôn :) . đấy chính là các thành viên trong list >:D<
    Hồng Sơn thích bài viết này
  12. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

tăng cái này làm gì thế? có ăn được không?
  13. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Admin nói chuẩn ý mình quá :)))
    skull candy thích bài viết này
  14. skull candy

Phạm Hữu Dư : hiện tại thì em follow list nhưng trên new feed rất sạch anh à !
    Các bài của người mình follow sẽ hiện trong bảng tin của list chứ không hiện trên new feed của mình !
  15. skull candy

RainyWarrior : Có ăn được đấy bạn :v Mình đề cập rõ ràng là chỉ dành cho những ai quan tâm kiếm Fame thôi !
  16. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Cái này nhiều diễn đàn cho là lừa đảo sll người.
    Nên bị cấm rồi, thì ra là vẫn có bên này.
    Anh Dư không nên cho thể loại folow này vào vì người tạo list tăng sub thật, còn mình ảo.
    Mà lại còn theo dõi mấy thứ gì linh ta linh tinh.
  17. skull candy

thanhmai3883 : Lại gạch rồi ! Bạn xem kỹ đi rồi nói lừa hay không :) ! Số lượng sub của mình tăng đều khi có người follow list ! nó cũng như một group cộng hưởng thôi !
    new feed mình thì rất sạch ! ai muốn tăng sub thì quan tâm thôi :v
  18. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

vừa xem qua, thấy quá ảo nên dislike cái trò này =)))))))))
  19. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

cái này đi chỗ khác thì được. Diễn đàn mình chả ai muốn làm cái này cả
  20. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Cái này ai muốn kinh doanh, quảng cáo thì mới quan tâm chú fb cá nhân thì quan tâm làm gì :P
    skull candy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn