Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cảm hứng từ phim Brave

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi le trung kien, 14/8/13.

Lượt xem: 2,772

1. le trung kien Thành viên cấp 1

Ghặp model trên deviart giống trong phim brave ;)) nên em nổi hứng làm pts mong gach đá xây nhà từ các thím hê hê

...
    kenxn, vsea, Desth3 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Bạn clone đi à ? :O
  3. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Sai góc độ rồi. Bạn làm cũng để ý phần ánh sáng là khá tốt.
    Mà ảnh bạn dùng là cosplay, không đc phép dùng làm stock đâu nhé.
  4. le trung kien

le trung kien Thành viên cấp 1

ơ ảnh cosplay sao lại không được làm stock vay bạn ??
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

le trung kien :
    Bạn dùng deviantart thì phải để ý có một mục riêng cho stock rồi chứ.
    Bạn dùng ảnh cos đi ghép tương tự bây giờ mình lấy ảnh bạn đi ghép lung tung. Không có sự đồng ý, ngoài ý muốn của người chụp.
    Mà search ra ảnh nền của bạn cũng thế, không phải stock.
    mgrle trung kien thích bài viết này.
  6. chuongtu

chuongtu Mới đăng kí

ừ ~ mình cũng submit hình vào mục cosplay trên DA, mục đó ko phải là stock nên muốn lấy về xử lý cái gì cũng phải hỏi xin chủ của tấm hình đó - -"
  7. vu4xumu

vu4xumu Thành viên cấp 1

vsea thanh niên nghiêm túc quá rôi =.=!
    le trung kien thích bài viết này
  8. vsea

vsea Thành viên cấp 3

vu4xumu :Không phải vấn đề nghiêm túc hay ko. Mà là vấn đề bản quyền. Bây giờ có nói chắc bạn cũng chẳng cảm thấy gì, bởi ăn trộm, dùng chùa ở VN là chuyện quá bình thường. Mình nhắc nhở như trên tùy vào ý thức các bạn.
    chuongtu, Phiona Pham, byshok1 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn