Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần cao nhân giúp đỡ về Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi r0c0, 15/2/13.

Lượt xem: 3,522

1. r0c0 Thành viên cấp 1

Mình có người quen, tình cờ một lần thấy người ấy dùng FB thấy có icon kiểu này, mà mò hoài ko chỉnh được như vậy, có ai biết chỉnh như các icon ởi dưới thì giúp mình :D , thank nhiều

...
  2. Popeye Tuấn Nguyễn

Popeye Tuấn Nguyễn Thành viên cấp 2

cái này dùng thêm add-on của ff or chrome , rồi thay đổi mã code á ... có bài gì đọc lâu lâu quên mất rồi ... hình như là dùng add-on Grease monkey .
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

ủa, sao fải thay giống vầy? :O
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

5. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Skin của fb, bạn search thử xem!
  6. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

cái này đÂU phải skin, chắc bn ấy đang dùng grahp searh - cái này fb mới ra
  7. r0c0

r0c0 Thành viên cấp 1

Cũng đang thử xem, tại chưa thấy giống, vì cái này mình thấy skin của FB chứ không phải những cái app khác xen vào, mình mở R_Click thấy icon do FB cung cấp :D

- Theo mình biết thì người đó dùng nói cái đó có rất lâu rồi nên mình cũng không rõ, nên nghĩ grahp searh cũng chưa hẳn
  8. lazycat19389

lazycat19389 Banned

cái này tự facebook có mà, dùng timeline mới là có.
  9. vat_vo

vat_vo Mới đăng kí

Đổi sang ngôn ngữ tiếng anh là có, nhiều người chưa được FB cập nhật nên thế:-bd
    chuyển lại ngôn ngữ tiếng việt thì trở lại như trước thôi!!
  10. sonicconner

sonicconner Banned

bạn đổi ngôn ngữ sang tiếng anh là có nhé.
  11. r0c0

r0c0 Thành viên cấp 1

MOD ơi, đóng topic này giùm với, toàn dân đào mộ ko -_-

Ủng hộ diễn đàn