Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần chuyển nhượng website Haravan 4 năm 50% giá

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi tienkietboi, 12/4/18.

Lượt xem: 870

1. tienkietboi Mới đăng kí

Xin phép Admin, do mình cấp bách tài chính nên thực sư cần thiết để cho ra đi (nếu không mình vẫn muốn giữ). Ưu tiên bạn nào có thiện chí & thực sự muốn sử dụng website Haravan!

Gói này mình mua hồi Tháng 10/2017, do nhu cầu đã ngưng kinh doanh nay muốn chuyển nhượng lại toàn bộ website của Haravan đang sở hữu. Gói này trị giá 299k/tháng x 4 năm (48 tháng) là mình mua hết 14.352.000đ, nay mình chuyển nhượng lại với giá chỉ 7xxx (rẻ 1/2 so với giá ban đầu). Sau khi nhận tiền chuyển khoản đầy đủ, mình sẽ chuyển nhượng sang email bạn làm Chủ sở hữu & xóa hết tất cả Nhân viên ra ngoài trong 15p. Ngoài ra, mình sẽ thiết kế tặng bạn 1 Banner + 1 Logo + 5 hộp Namecard nếu bạn chưa có gì sau khi bạn hoàn tất việc nhận website này.

Giá mua: 14.352.000đ
    Giá bán: 7.xxx.000đ
    Ngày bắt đầu: 31/10/2017
    Ngày hết hạn: 30/11/2021
    Quà tặng: 1 Banner + 1 Logo + 5 hộp Namecard
    Bạn sẽ được NV Haravan hỗ trợ 100% ngay Livechat khi cần thiết!

Bạn sẽ có thể sử dụng cả:
    HaraWeb
    HaraPage
    HaraFunnel

Lưu ý: Do công việc cá nhân, mình không thể ra ngoài Quán cà phê hỗ trợ. Nếu sợ giao dịch qua ngân hàng, bạn có thể đến Địa chỉ nhà mình để gửi tiền tại Q1 HCM & mình sẽ kích hoạt tại chỗ. LH Zalo 01232.711.117, cám ơn!

...

Ủng hộ diễn đàn