Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hosting có dung lượng bao nhiêu để sử dụng theme premium wordpress?

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi chunglamht, 12/3/15.

Lượt xem: 2,410

1. chunglamht Thành viên cấp 1

Chào các bạn!
    Tình hình là mình đang tính mua một hosting để chạy theme Sahifa cho website tin tức/tạp chí.
    Code:
    http://themeforest.net/item/sahifa-responsive-wordpress-news-magazine-blog-theme/2819356
    Vậy theo các bạn có kinh nghiệm thì mình nên sử dụng hosting có dung lượng đĩa và băng thông bao nhiêu để có thể chạy ổn định theme này.
    Cảm ơn các bạn!

...
  2. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

Hey. Chào bạn. Bạn hỏi như vậy thì cũng hơi khoai. Thực tế thì độ lớn của Host phụ thuộc vào độ lớn của website của bạn mà không phụ thuộc vào giao diện. Tôi biết, Sahifa là một trong những giao diện rất tốt cho bạn làm website tin tức. Và hiện tại nó đã được nâng cấp lên phiên bản Sahifa v.5.1.0.

Nếu như bạn muốn làm một website tin tức thì cần Host có dung lượng và băng thông lớn. Để bắt đầu, hãy tham khảo một vài nhà cung cấp uy tín. Nếu bạn thuê tại VN hãy tham khảo tại PA, Mắt Bão, FPT ...

Có vấn đề gì thì chúng ta tiếp tục thảo luận nhé.
    chunglamht thích bài viết này
  3. chunglamht

chunglamht Thành viên cấp 1

Cảm ơn vì câu trả lời rất nhiệt tình của bạn...
    Vậy theo bạn khi chạy Database của nó có lớn không?
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tuỳ thuộc độ lớn của website. ko có kinh nghiệm thì cứ mua gói nhỏ nhất, thấy wá tải thì nâng gói mua lên
    chunglamht thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn