Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhờ cao thủ cứu giúp chuyển áo thành màu đen :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Sơn Minh, 17/11/12.

Lượt xem: 3,639

1. Sơn Minh Thành viên cấp 1

Tình hình là em đang làm album cưới cho người ta !! Lúc chụp ảnh cưới thì chú rể mặc bộ vest sọc sọc như các bác thấy trên ảnh đấy !! Nhưng khi đưa contest cho ng ta coi thử thì cô dâu bảo là bộ này quê quá :-s đề nghị đổi thành bộ màu đen đi còn nếu đổi ko đc thì phải chụp lại cho người ta !! Em đã thử đủ mọi cách nhưng vẫn ko tài nào chuyển về màu đen đc !! Các cao thủ hãy cứu giúp em với :(( huhu :(( nếu ko em toi mất :(( Em đã đi hỏi và nhờ vả các anh em nhưng ko 1 ai đổi đc thành màu đen mà vẫn giữ nguyên khối :-s huhu !! chu mi nga , help me ... nếu bác nào đổi được em xin cảm ơn bái làm sư phụ và hậu tạ 1 chầu nhậu :(

Cô dâu thì chê xấu , chú rể thì nói mặt ốm quá cho nó mập lên :-s mà mập lên thì đâu phải là chú rể nữa , em đã cho cô dâu ốm đi nhìu rồi đó :-s đến khổ với album này :(( huhu

...
  2. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

chuyển lên tuyến trên !
    Sơn Minh thích bài viết này
  3. Sơn Minh

Sơn Minh Thành viên cấp 1

Huhu !! cứu em với :(( đến khổ :-<
  4. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

với ca này thì không ai đỡ đc bạn ak ! cả 1 quyên album ntn bạn thử nghĩ xem chụp bao nhiêu địa điểm mà mỗi địa điểm có ánh sáng khác nhau . mà sao khôg hỏi chú rể lúc trk khi đi chụp ảnh cưới
    P/s : bạn design rất tốt !
    Sơn MinhNgười tình của gió thích bài viết này.
  5. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Cái này nói chung là phải chụp lại bạn à, kể cả thay được màu áo nói chung ảnh nó cũng ko được chân thực và đẹp như ban đầu.
    Thời gian bạn lên đầy nhờ vả thì bạn hãy cố gắng bỏ sức ra chụp lại cho người ta thôi.
  6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

bác tách riêng từng mảng rồi dùng level và blending option xem sao
  7. Sơn Minh

Em có chụp đâu :| người khác chụp nói em làm giúp !! h đùng 1 cái cô dâu đòi đổi amù áo :-s ko thì chụp lại :-s đúng alf người quen !! đến khổ :-<
    Support VPS thích bài viết này
  8. Sơn Minh

Thanks các bạn rất nhiều :-s chắc phải nói chụp lại thôi :-s hic hic !! trời đang mưa gió thế này :((
  9. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

thôi chụp lại đi ...cả một quyển album thế này.....có những cái ảnh rất rắc rối ...làm đc cũng chả đẹp đâu [-(
  10. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Cô dâu thật là dễ thương ah, chụp nguyên bộ album ko nói gì, giờ mới nói. Cứ lôi đi chụp 1 ngày nữa xem cô dâu còn ca cẩm nữa không ...
    Support VPSSơn Minh thích bài viết này.
  11. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

áo ves vậy được rùi, mún chuyển màu đen thì dễ thôi, nhưng mất thời gian ak`, họ đúng là thừa giấy vẽ voi
  12. Sơn Minh

Nhìu khách hàng như vậy đó bạn !! chìu theo cũng mệt !!
  13. myheart0588

myheart0588 Thành viên cấp 1

Đưa về đen như kiểu này bạn...t thấy khá ổn

14. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Mình làm chủ đã mấy năm rùi. khách hàng nào cũng gặp. nhiều lúc gặp khác hàng ko biết gì nhưng lại tỏ ra hiểu biết, bực mình mún chít. nhưng bình tĩnh lại và tư vấn thì họ cũng chịu nghe mình
  15. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

chủ topic bảo vấn đề là cái áo sọc ý
  16. Sơn Minh

Dạ thanks anh !! nhưng mà vấn đề là cô dâu nó ko thích sọc :-s nó thích đen mới chết :((
  17. Sơn Minh

Dạ !! thanks anh !! chắc phải chém gió nhìu hơn nữa với cô dâu chú rể !! :-<
    thaituan_boy_dt thích bài viết này
  18. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

Tội nghịp chú rể quá, lấy phải cô vợ chưa gặp đã biết khó tính khó chiều, lúc mưa lúc nắng...
    Sơn Minhthaituan_boy_dt thích bài viết này.
  19. ngứa tay chơi thử ! sr bạn tại không có time nên không chỉnh hết ảnh ! vs lại làm biếng chỉnh lại da mặt ! [​IMG]
  20. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

Màu đen này nhìn ghê quá bạn à =.=

Ủng hộ diễn đàn