Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần sự giúp đỡ về thiết kế logo cho quán cà phê

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi kienbmt, 14/11/13.

Lượt xem: 2,746

1. kienbmt Mới đăng kí

Chúc sức khỏe cả nhà!
    Mình dự kiến mở 01 quán cà phê mang đi, cũng muốn có một cái gì đó riêng của mình.
    Không biết có anh chị em nào giúp mình thiết kế logo quán cà phê mang đi với nội dung như sau:
    Mầu sắc: 03 màu chủ đạo: Trắng (hoa cà phê); Đỏ (Trái cà phê); Đen (màu nước cà phê)
    Hình dạng: Tùy theo ý tưởng của anh chị em. có thể hình tròn, vuông, méo, hình trái cà phê, hạt cà phê hoặc ly cà phê, ...
    dĩ nhiên kèm theo tên: Titi coffice
    gửi theo địa chỉ: hoangtrankien1979@gmail.com
    Sẽ có hậu tạ nếu mình ưng ý và sẽ là khách VIP của quán (miễn phí uống cà phê của quán).
    Cám ơn các anh chị em trước nha.

...
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Quan trọng là quán ở đâu và bao nhiêu $ 8-|
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Rất vui khi được nhận tiền từ quán.
  4. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Có xiền là xong hết thôi! ^^
Từ khóa: