Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm tvbox có hỗ trợ xem phim 4k

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi hoangminhdn, 25/10/17.

Lượt xem: 3,971

1. hoangminhdn Mới đăng kí

Em đang có ý định đầu tư một cái box cho cái TV 49 inch hổ trợ nội dung 4K để xem cho đã mắt nhưng thằng bạn làm bên Sale của FPT lại bảo em khoan mua, đợi đầu tháng 11 bên ấy sẽ ra một cái box mới vip hơn cái dòng box cũ nên em cũng đang suy nghỉ xem sao? Bữa giờ lên mạng tìm hiểu thử mà chẳng thấy thông tin gì cả, chán ghê vậy chứ, chỉ là muốn tham khảo trước để xem có nên mua hay không thôi. Nói chung là em đang em muốn tìm cái TV box nào mà có kho nội dung phong phú, miến phí, xem được chuẩn 4K, mượt, không bị giật và hỗ trợ thêm nhiều tiện ích nữa thì càng tốt luôn. Xin các bác chia sẽ cho em chút kinh nghiệm và thông tin về mấy cái tvbox này với ạ.

...
  2. hoangminhdn

hoangminhdn Mới đăng kí

Có bác nào đang xài box của FPT hem, cho em xin ít review đi ạ? Em đội ơn.
  3. weone

weone Thành viên cấp 2

Mua KIWI S3 hỗ trợ 4k ấy, Nhà mình đang dùng chưa lỗi lầm gì

Ủng hộ diễn đàn