Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn mua wacom

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi phudq90, 25/7/15.

Lượt xem: 4,018

1. phudq90 Thành viên cấp 1

Chào các bạn, mình có khoảng dưới 2tr muốn mua 1 cái wacom nhưng tham khảo thấy có 2 dòng bamboo với intuos nên ko biết khác nhau ra sao.
    Mình nhu cầu vẽ typo trên adobe illustrator là chủ yếu, tại trước giờ toàn vẽ giấy rồi scan vô đồ lại, thấy tốn thời gian quá nên đầu tư cái wacom cho tiện.
    Định mua cái intuos pen giá 1tr6 ở wcvn, các bạn thấy có ổn không? Khác nhau giữa 2 dòng bamboo vs intuos? Tương thích với illustrator cao không?
    Xin cảm ơn các bạn.

...
  2. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

mua cái intuos 1 triệu 6 đi, còn lý do tại sao thì mình đã xài rồi nên biết, nó ổn, vẽ illustrator ok.
    phudq90 thích bài viết này
  3. nhatdk911

nhatdk911 Thành viên cấp 1

mình đang cần bán 1 cái wacom intuos 5 large PTH850 mới 99% (xài có 4-5 lần) giá 6tr5 thôi
  4. nhan2411

nhan2411 Mới đăng kí

minh can ban wacom intus pro small pth 451 may moi 99% sai duoc vai lan cat trong tủ, minh ban gia 4 triệu, 0908289165

Ủng hộ diễn đàn