Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chàng designer trở thành ‘cơn sốt tìm kiếm’ sau khi vẽ bộ tranh về vợ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tạp chí design' được đăng bởi dennisph91, 30/5/17.

Lượt xem: 73,424

1. dennisph91 Thành viên cấp 2

Một designer đến từ Israel đã thể hiện tình cảm của mình với vợ thông qua bộ tranh ‘Em là cục nợ của đời anh’.

Yehuda Adi Devir chính là cái tên được cộng đồng mạng thế giới tìm kiếm nhiều nhất suốt những ngày qua bởi bộ ảnh độc đáo mà anh vẽ về vợ mình. Anh tốt nghiệp ngành Truyền thông bằng hình ảnh tại Học viện Thiết kế và Nghệ thuật tại Bezel, thành phố Jerusalem, Israel. Hiện tại, Yehuada đang sống cùng với vợ Maya, cũng là một designer tại thành phố Tel Aviv của Israel.

Để thể hiện tình cảm của mình với vợ sau nhiều năm chung sống, Yehuda đã thực hiện bộ tranh “Em là cục nợ đời anh” và nhận được sự ủng hộ rất lớn từ cộng đồng mạng. Anh chỉ đơn thuần vẽ lại cuộc sống hàng ngày của anh và vợ thông qua cái nhìn đầy hài hước của mình. Từ cách cô ấy quan tâm đến anh cho đến những khi cô ấy hờn dỗi đáng yêu, tất cả đều là động lực khiến anh thực hiện bộ tranh này. Anh chia sẻ: “Cô ấy chính là nguồn cảm hứng bất tận để tôi thực hiện bộ tranh này”.

Ngay sau khi bộ ảnh này lên sóng, instagram của Yehuda tăng một cách chóng mặt lên 50.000 người theo dõi chỉ sau 2 ngày. Rất nhiều người thể hiện sự đồng cảm cũng như ngưỡng mộ với cặp đôi này.

Cùng xem một số bức hình thú vị trong bộ tranh thú vị này nhé!

Anh yêu đôi bàn chân lạnh của em…

Yêu cả khi được tắm cùng em trong làn nước nóng ‘bỏng’…

Mỗi ngày đi làm về được em ôm vào lòng, anh thực sự hạnh phúc.

Cái cách em diệt mấy con gián cũng thật là đáng yêu…

Đôi lúc anh cũng cảm thấy tự ti khi nhìn thấy những chàng trai khác mặc dù vậy em vẫn luôn tự tin về anh!

Anh yêu cái tính lầy lội mỗi khi đi hẹn hò của em…

Anh hạnh phúc khi thấy em luôn lo lắng các cô gái khác nhìn thấy anh!

Mỗi khi em đứng lên cân anh chỉ muốn chọc em hoài thôi!

Và có lẽ giây phút hạnh phúc nhất là khi lời cầu hôn em được em chấp nhận…

Theo Vnmedia

...
    QuynhTVNDzi Onlylove thích bài viết này.
  2. yaya03

yaya03 Mới đăng kí

cái này hót lắm

Ủng hộ diễn đàn