Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh sửa giúp mình Banner Nhà hàng cho đẹp tí nha! Mình không biết phải làm sao

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi binhanweb, 4/6/14.

Lượt xem: 2,457

1. binhanweb Banned

Giúp mình chỉnh sữa nha các bạn! Làm cho 2 bên sáng lên tí nha. sếp mình chê xấu quá mà mình cũng không biết phải làm sao cho đẹp nữa. CHỈNH CHO HÌNH NÓ SÁNG LÊN TÍ GIÚP MÌNH NHA, ĐEN QUÁ
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các bạn

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/6/14
  2. kakasy2012

kakasy2012 Thành viên cấp 1

thêm ít con tôm với mực 3D vào cho đúng phong cách hải sản tươi sống =))
    Mononoke Hime thích bài viết này
  3. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Mỗi người 1 sở thik khác nhau. Bạn phải hỏi sếp bạn thik thế nào đẽ rồi hãy lên nhờ, mọi người chỉnh đẹp mà kg đúng ý sếp bạn cũng như kg à. Cá nhân mình thấy cái panel đó cũng ổn, kg đến nỗi nào. Mà bác bật đèn làm mình kg bít cái bên trái chữ "cây dù" là cái j luôn. Với panel này mình nghi buổi sáng năng chói kg nổi lắm đâu
  4. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Theo mình thì quán hải sản thì bạn nên thêm 1 số thông tin như thế này cho khách hàng dễ nắm bắt

Duy Trantranduyluc thích bài viết này.
  5. binhanweb

binhanweb Banned

help me, giúp mình với các bạn ơi
  6. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Đảm bảo hút khách

lenm, maivanthai212thien0211 thích bài viết này.
  7. binhanweb

binhanweb Banned

lại troll em nữa, các bác không giúp đỡ người khó khăn gì cả ^:)^
  8. binhanweb

binhanweb Banned

help me mình đi các bạn ới!
  9. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Bạn hỏi sếp cụ thể muốn như nào chi tiết thì mọi người mới giúp dc chứ :-s
  10. Trần Hòa Lợi

Trần Hòa Lợi Thành viên cấp 1

Sáng hả bạn, vậy thế này nha
  11. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Muốn học hỏi thì ít nhất cũng phải mời anh em ra quán cafe rồi 2 bên trao đổi. Làm cả 1 bảng hiệu to đùng như thế chứ có phải làm cái namecard linh tinh đâu. Lên forum kêu giúp này giúp nọ giống ăn mày quá vậy.

Ủng hộ diễn đàn