Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về các khóa học đồ họa 3d của vtc

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi noob96, 4/6/14.

Lượt xem: 2,447

1. noob96 Mới đăng kí

em đinh đi học về 3d ở vtc nhưng mà có 2 khóa học về 3d: 3D Animation & VFX và 3D Game Design em thực sự là không hiểu lắm về việc làm sau này của hai khóa này vì giá học cũng khá lớn lên mong anh chị chỉ giúp em định tháng này đi thi ^^
    mà em vẽ tay kém lên học cái nào hơn nhỉ :)

...
  2. noob96

noob96 Mới đăng kí

up top các bác ơi giúp với em chuẩn bị phải lên đăng kí rồi
  3. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

noob96 k bít e ở HN or TPHCM nhỉ?
    noob96 thích bài viết này
  4. noob96

noob96 Mới đăng kí

em ở bắc ninh gần hà nội à em định thi vtc academy hà nội
  5. Akitochan

ồ...nếu ở TPHCM thì chị có thể giới thiệu vài chỗ học cho e thử tìm hiểu xem
  6. noob96

noob96 Mới đăng kí

vậy vtc học ko tốt à chị ?
  7. Akitochan

noob96 theo đánh giá chung thì giá trị ảo chiếm đến 90% phần quảng cáo so với giá trị thực
  8. noob96

noob96 Mới đăng kí

Akitochan oài thấy anh em bảo học được mà chị cho em hỏi về 2 khóa 3d kia với em không hiểu lắm mai em phải lên đăng kí rồi à :(((
  9. Akitochan

như ý kiến của mình đã nói, 90% giá trị ảo nên học ra mà hok xài đc bnhiu hít
  10. nuhoang0204

nuhoang0204 Thành viên cấp 2

Mìn cũng tính học 3D, ai biết ở SG chỗ nào học đc chỉ mìn vs
    Akitochan thích bài viết này
  11. thanh lam vo

thanh lam vo Thành viên cấp 2

xin phép mình hỏi ké một tí nha. mình ở tpHCM
    chỗ này học được ko Akitochan
    http://t3h.vn/Dohoa/tinkhaigiang.html
    mình tính đăng kí học 2d thôi.
    ngoài ra chị biết chỗ nào khác tốt hơn mà giá mền tí ko ạ.
    em xin cảm ơn.
  12. Akitochan

nuhoang0204 thanh lam vo chỗ mình đang học PS là trung tâm đồ họa Computer Graphic, chuyên đào tạo về đồ họa 2D 3D và phim hoạt hình lun nek, mình thấy học phí giá mềm hơn rất nhiều so với mấy trung tâm khác, mình cũng tìm hiểu nhiều trung tâm oy mới quyết định chọn học ở đây, chất lượng oke lắm ak,dự là sẽ học tiếp 2D.có 3 ca học lận nên mình tùy chọn và được học thêm để rèn tay nghề nữa. Địa chỉ của trung tâm là 81/29 Năm châu, p.11, q. Tân bình, ngay ngã tư bảy hiền ak.hihi

Ủng hộ diễn đàn