Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi cách tạo portfolio trên chibi.vietdesigner.net

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Nguyễn Văn Linh, 16/7/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,782

1. Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Như mình đã nói ở trên ai có thể giúp mình tạo một portfolio trên chibi.vietdesigner.net để trưng bày sản phẩm được ko ak.

...
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Hiện tại admin có thông báo tạm ngưng tạo thêm Portfolio trên đó và nghe nói có dự định sẽ sàng lọc lại một lần nữa.

Tuy nhiên, bạn vẫn có thể tự tạo một Portfolio trên Forum này bằng việc mở một topic show hình vẽ của bạn trên Diễn đàn, (lách luật bằng cách trong các bức ảnh có chèn link face hoặc yh hoặc sđt... của bạn). Nếu hình của bạn vẽ đẹp thì nhiều khả năng sẽ đc các Mod trên các Page Facebook của forum PR giúp bạn. :D
    Nguyễn Văn Linh thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn