Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chu mi nga về font

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tran tuan phat, 16/7/16.

Lượt xem: 7,751

1. Dạ, nhu title, em xin nhờ các chuyên gia tư vấn giùm em về bộ font này ạ, [​IMG] , nếu độc quyền, em xin nhờ mn cắt text ra dùm em, -.-, em cắt hoài mà vẫn dư viền bên ngoài, em si đa, ^^, cảm ơn mn

...
  2. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Bạn này thời xưa chắc học giỏi quá nên được đặc cách không cần học môn Ngữ Văn thì phải @-)
    tran tuan phat thích bài viết này
  3. -.-
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

ko cứu, diễn đàn việt nam b lại dùng tiếng trung à.
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@tran tuan phat : Thật ra, a chỉ là nói cho đủ vài câu linh tinh, để topic nhảy lên, để e chú ý sửa lại hình, bi giờ, hình ngon lành, a đã xóa coment #2 kia rùi. :))

@drax : Đâu có tiềng Chung Của đâu ! chỉ là chủ thớt tìm Fonts KÈM NGHĨA mà, sẵn nói luôn, là mình nhớ rất rõ, gần đây, mình có down 1 fonts, mà chữ A nó nghiêng về phía trước, và các nét chữ, là góc cạnh vuông, rất đẹp, nghi là nó đó, nhưng mà, bi giờ, quên tên rùi, mình bi giờ, đang tự chế 1 Actions, dùng để tự động chuyển Preview Fonts sang JPEG, và up lên kho chứa, để xem Preview các font ở trong kho chứa khủng của mình, từ từ mới tìm dc, có bạn nào tìm nhanh hơn mình, thì comment trước, mình phải từ từ, mới mò ra dc font đó, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/16
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon Chu mi nga là phiên âm tiếng trung tạm dịch là cứu với đấy b.
    tran tuan phat, BeeBootranvan.muon thích bài viết này.
  7. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Bác Muôn dạo này dông dài quá. Cắt ra cho bạn rồi đó.
    Cái chức năng upload ảnh của 4rum này bị sao ấy nhỉ. Không biết sài luôn.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/16
    tran tuan phattranvan.muon thích bài viết này.
  8. harborcity

harborcity Mới đăng kí

bác hỏi e chẳng hiểu gì cả, hic bác có cái tít chu mi na hay quá
  9. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@harborcity : a đã gọi điện hỏi các "chuyên gia", chu mi nga là gì vầy ? họ trả lời là : chu mi Nga, nghĩa là chu làm cái gì với mi, chu - mi hợp lại, thành Liên Xô, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/7/16
  10. Em cam on may anh nhieu lam a, -.-
    tranvan.muon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn