Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chụp hoa với Iphone 6

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Yuki Tran, 3/7/15.

Lượt xem: 2,929

1. Yuki Tran Mới đăng kí

Chào mọi người, do mùa xuân vừa đi qua nên em có gom góp 1 số hình ảnh về hoa được chỉnh bằng iphone6 và edit bằng VSCOCam. Các bác xem cho em tí ý kiến nhé

Còn nhiều nhưng em thật sự ko biết làm mấy chèn hình nên hình nó hới lung tung các bác ạ. Nếu các bác thích thì add instagram em nhé @yukitran

...
    HL.Thanh, Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Nongnoc

Nongnoc Mới đăng kí

Màu của VSCO thì vô đối r
    Mình cũng thích chụp vs VSCO trên iphone
    Mà k có duyên vs chụp hoa :)))
    Như TrònYuki Tran thích bài viết này.
  3. phunguyen

phunguyen Mới đăng kí

đẹp lắm b. download về làm hình nên cho desktop cũng ok
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Camera chính của iPhone 6 mới có 8 MP chụp có vẻ ngang với Lumia 640 XL có camera 13 MP thì phải.
    Như Tròn thích bài viết này
  5. liana

liana Thành viên cấp 1

mình thích nhất là ảnh 1, 2, 5 nhưng không biết tên, có bạn nào biết chỉ giúp để mình tìm ạh

Ủng hộ diễn đàn