Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chút không khí trung thu đây ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hutiugo, 16/9/13.

Lượt xem: 2,011

1. hutiugo Thành viên cấp 1

Hic, trung thu thì đến cận kề rồi mà e thì chẳng có thời gian để rủ bạn bè đi chụp hình khoe lồng dèn như mọi năm gì cả, tụi nó bảo lớn 25 tuổi đầu rồi thì không được chơi lồng đèn nữa. Hic, được ngày chủ nhật rảnh tranh thủ đi chụp cho hai đứa em cho có chút không khí. Thật ra e có cái máy cùi cùi, mà tại chẳng có kỹ thuật chụp nên nhìn nước ảnh xấu lắm ạ. Em chỉnh ISO, tốc độ, khẩu độ mãi mà ánh sáng chẳng vừa nên đành bật flash dù trời sáng trưng. Mong các bác vào xem và góp ý dùm e, chỉ e cách chỉnh ánh sáng với để lần sau những bức ảnh lung linh hơn nhé!
    1.[​IMG]
    2.[​IMG]
    3.[​IMG]
    4.[​IMG]
    5.[​IMG]
    6.[​IMG]
    7.[​IMG]
    8.[​IMG]
    9.[​IMG]
    cảm ơn các bác đã ghé xem, hy vọng nhân được nhiều góp ý ạ!

...

Ủng hộ diễn đàn