Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Có Hình] Lỗi PTS CS6 khi khời động này là sao, giúp mình với..

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Người Vớt Hoàng Hôn, 17/12/12.

Lượt xem: 2,042

1. Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Hôm nay đang sửa ảnh cho bạn mình mở PTS CS6 lên nó thông báo lỗi này.....Không biết sửa chữa sao
    Mọi hôm em vẫn sài bình thường tự nhiên hôm nay nó bị thế...Cứ click vào cancel là nó tắt mất..Không biết làm sao em cài lại PTS mà nó vẫn bị thế[​IMG]
    Hóng các bác trong Vietdesigner giúp đỡ với
    P.S máy mình chạy win8

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

PS CS6 chưa chạy ổn định trên W8 được đâu bạn.
    Come back to w7 đê !!!!!!!!!! :D
  3. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Hự...không phải vậy chứ " buồn chạnh vạnh"
    Sao bạn mình vẫn chạy PTS CS6 trên w8 bthg nhỉ
  4. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Mình cũng không biêt, mình không bị lỗi khởi động, nhưng mà thỉnh thoảng đang làm là bị sập luôn ko kịp lưu, mà chạy mấy cái liquify....thậm chí là export có vẻ lag vs load lâu. Rõ ràng ram dư, CPU dư, card dư. Cũng trầy trật lắm, mà hên là lúc nó sập bật nó lên lại có chế độ khôi phục dữ liệu trước đó, bị mất 1-2 bước cuối, còn hơn làm lại từ đầu.
  5. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

tớ chạy cs6 trên win8 bt mà...:-?
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đây là win8 hả. Win8 nó mới ra mắt nên các chương trình như Ps Cs6 này nó cũng là phiên bản mới nên cũng gặp nhiều lỗi chứ ko à. Cái lỗi trên là gửi cái gì đó ấy. Mình có gặp một trường hợp như thế này ở máy ai rồi và có cách sửa nhưng ko nhớ nữa.
  7. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Chắc phải chuyển xuồng PS 32bit thôi...cái đó ko thấy lỗi....
    UP phát....hóng cao nhân tìm ra giải pháp

Ủng hộ diễn đàn