Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đào coin trên treo máy hay trên vps kiếm tiền

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi dung_vip1995, 25/8/14.

Lượt xem: 5,718

1. dung_vip1995 Mới đăng kí

Note: có thể cài chương trình này để đào coin trên vps windows nhé.
    Mình xin giới thiệu 1 site đào dogecoin trả qua Euro hoặc Dogecoin wallet.
    Sau đây là em nó:cointellect.com (hiện tại site đang đòi phải có invite code mới cho đăng ký, các bạn copy invite code này nhé aede9003)

Các bạn sau khi đk xong thì vào giao diện chính giống thế này
    lh5.googleusercontent.com/-4DotNtRb0F0/U_eWDteXBNI/AAAAAAAAgfs/NSznRC_iYOo/upanh.vndailys.com-1.png
    Download software miner về để đào trên PC
    Cái này mình xài con PC cheap. Daily earning là 0.25-0.26 EUR. Tốc độ tuỳ thuộc vào GPU và CPU.
    lh3.googleusercontent.com/-s5fit72kKcQ/U_eW6UiOecI/AAAAAAAAgf0/-m3RFzceZKU/upanh.vndailys.com-2.png
    Các bạn cũng có thể mua contract. Mình thấy cái này là có lời.( đỡ tốn điện)
    Và đây là phần Payout Min:(paypal) 10Euro
    Min(doge) : 0.1 Euro
    lh3.googleusercontent.com/-3R9ifCEIL6I/U_eXRMyjk-I/AAAAAAAAgf8/v9nfNED_34o/upanh.vndailys.com-3.png
    Ủng hộ mình nhé.!
    Thanks[/QUOTE]

...
  2. thibinhlong

thibinhlong Mới đăng kí

hướng dẫn cụ thể thêm đi bạn?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn