Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đây Là Mẫu Lịch Mình Thiết Kế Dự Thi Tại Trường Mình, Các Bạn Cho Mình Xin Ý Kiến Nhé!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Yen Cao, 18/12/12.

Lượt xem: 4,319

1. Yen Cao Mới đăng kí

Chào các bạn. Mình là mem mới. Cho nên nếu có gì sai sót mong các bạn góp ý rồi bỏ qua dùm :).

Mình giới thiệu sơ ở đây luôn nhé:
    - Tên: Avatar và user của mình là thể hiện người thật tên thật
    - Facebook của mình: .facebook.com/caoyen86
    - Mình đang là sinh viên ngành Thiết Kế Web của trường Cao Đẳng Thực Hành FPT. Vừa rồi trường mình có tổ chức cuộc thi thiết kế lịch, dưới đây là tác phẩm của mình. Nói chung là mình cũng tốn khá nhiều thời gian cho nó, nhưng xong vẫn cảm thấy không hài lòng và chán chán làm sao... Các bạn thấy sao? (Mình thiết kế bằng AI, còn những chú ong là ảnh mình sưu tầm - ong chăm chỉ là biểu tượng của sinh viên trường mình).
    Đây là link bài thi của mình trên facebook trường: .facebook.com/photo.php?fbid=452497808142658&set=a.124494914276284.17800.124258487633260&type=1&theater. Các bạn có thể vào để xem những mẫu thiết kế khác. Mình rất cảm ơn nếu các bạn ấn like những mẫu bạn thích để bình chọn cho tụi mình.
    Thank you!

...
    khanhdu1994id, Bánh mì áp chảodunghuongvt thích bài viết này.
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Câu Like Facebook trá hình ! Vote Ban ! :-":-":-"
    Quý Tỵ là năm Con Rắn mà thấy toàn Ong là sao ! :-?:-?:-?
    Bánh mì áp chảoYen Cao thích bài viết này.
  3. Yen Cao

Yen Cao Mới đăng kí

Tình hình là mình có chèn hình vô rồi nhưng ko thấy nó xuất hiện các bạn ạ :(, cũng ko thấy nút nào để xóa chủ đề vừa post :(
  4. LouisNguyen

LouisNguyen Mới đăng kí

Nhìn cũng đẹp đấy chứ ^ ^
  5. Liu Xian

Liu Xian Mới đăng kí

Con Ong là biểu tượng ở trường FPT Polytechnic đó Mod :)
    Yen Cao thích bài viết này
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Vậy ha ! Mình không biết ! Hì hì ...
    Mình thích con Ong đấy ! :x
  7. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

quay ngoắt 180 độ :))
  8. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

ko liên quan gì cho năm quý tỵ cả nếu dùng toàn ong cho các tháng
    nhìn cái lịch của bạn nó hơi giống mấy tiệm chụp ảnh hay làm cho mấy bé
    bạn nên tham khảo các mẫu lịch của nước ngoài để có thêm nhiều ý tưởng cho bộ lịch của mình
  9. Bánh mì áp chảo

Bánh mì áp chảo Thành viên cấp 1

Chị dùng 1 kiểu con ong thôi à? Em đang ngồi tưởng tượng từ con ong mới sinh xong lớn lên xong biết bay xong abcxyzzzzz từ tháng 1 đến tháng 12 mà thích. Hí hí
  10. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

nhìn đẹp nhưng đơn giản quá, nếu như đây là một cuộc thi theo hình thức vote trực tiếp thì bạn rớt chắc vì k có gì hấp dẫn và lôi hút người xem :)
  11. minhthienhoang

minhthienhoang Thành viên cấp 1

mình thích điều này
  12. tysuu

tysuu Thành viên cấp 1

Ong cũng phải là file .ai chứ bạn nhỉ?
    Nếu ko đem đi in nó vỡ hình Ong nhẩy?
  13. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Không có ý kiến gì ngoại trừ là bạn cho con Ong lập lại 12 lần y chang nhau hơi nhàm chán (và cũng đứng chơi vậy thôi, chứ cũng chẳng có vai trò gì). Thay vì như vậy, bạn thử để lại 1 em ong, và cho em ấy bự ra, để ngay tiêu đề hay ngay giữa, 12 tháng vây quanh sao đó cũng được. Thử hướng đó xem sao nhé.
    Ồ nhân tiện, nhìn lại tờ lịch của bạn nó thiếu cái tiêu đề, nôm na là nó không đầu không đuôi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn