Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em giữa vườn hoa đào!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Luu Vinh Linh, 21/3/13.

Lượt xem: 2,135

1. Luu Vinh Linh Thành viên cấp 1

Mình chưa biết add text thế nào cho đẹp, ae góp ý và thử add text giúp mình với!

...
    MrhoangproNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  2. Luu Vinh Linh

Luu Vinh Linh Thành viên cấp 1

còn đây là ảnh gốc để các bạn cho ý kiến blend tốt hơn
  3. Luu Vinh Linh

Mình cũng không biết cho brush thế nào cho hợp nữa
  4. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

mình nghĩ cần chỉnh WB trước, đoạn trời hơi dư sáng mình thấy hơi chói, mà ảnh mùa xuân thì mình nghĩ cho màu tươi tắn lên chứ làm sắc vàng nó cứ ỉu ỉu thế nào í....
    gạch thế, bạn thấy sao@@
  5. Luu Vinh Linh

gạch này chưa ăn thua để làm nản lòng mình đâu bạn, dù sao thì cũng thanks bạn đã góp ý! :))
  6. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

bạn blend vậy là được rồi nhưng mình thấy hơi chói, trầm xuống chút, à nền trời mất hết rùi, còn mỗi màu trắng à, bùn thế :(
    Vầ text ý, bạn thử chọn mẫu (cả ghế nhé) rồi add text "xuân" đằng sau mẫu chữ mảnh, bay lượn, chữ x size to, chữ uân thì bé hơn, để dịch về phía bên tay trái của mẫu chút. Xin lỗi, đang onl ở hàng nét nên k add được, để bạn tham khảo thôi, trình mình còn gà lắm =)))
  7. Luu Vinh Linh

mình chưa hiểu mất nền trời là sao, trời sáng thì vẫn là màu trắng mà bạn?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn