Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu, kết bạn freelancer..

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi h_ds, 12/9/15.

Lượt xem: 66,228

1. drax

drax Thành viên cấp 4

gmail của mình nó không thông báo gì, nhưng trong tk fiverr mục notifications nó lại có thông báo "[tên nick của m] it's time to change your password", click vào thông báo là nó chuyển đến mục/trang account actions, có ai nhận được thông báo giống m ko?. tk thì m vào bằng mật khẩu hiện tại, chưa đổi, vẫn ok, setting bình thường. bên dưới lại là mục khóa tài khoản nữa, đm chúng nó, suýt nữa thì close tk.
    h_ds thích bài viết này
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

ai thông não cho mình vụ standard lic và extended lic trên creativemarket hay envato market với.
  3. duhiephoa

duhiephoa Banned

ta da tro lai loi hai hon xua
  4. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

drax chiến nhiều trang nhỉ
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

h_ds thì m nói r mà, nick thì đầy, trang nào cũng có, nhưng giờ m chỉ tập trung vào freelancer vs fiverr thôi, không giàu được nhưng cũng ổn:D
  6. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Trước có làm 2 cái gig ở fiverr. mãi chả có ma nào hỏi kakka
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

h_ds b có chém ko thế, cao thủ 99 mà vào fiverr lại thất bại à.
  8. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Thật mà, ko chém tí nào luôn
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

luyện thử mấy skill ai, xem video youtube tưởng dễ, lúc làm mới thấy khó, hứng thú xuống dần, đều, cả tuần rồi chưa ra gì, chán quá.
  10. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

chào cả nhà, nói chung tự giới thiệu mình tên Tuấn Anh, mới chơi bộ môn này chưa lâu, mọi người có thể gọi mình là Tý theo đúng cái avata của mình. mình thì Design web, in ấn, 3D, giờ thêm cái nghề SEO nữa các bác ah, cơ mà nói chung là đôi lúc mình hay mắc cái bệnh lười.
  11. drax

drax Thành viên cấp 4

h_ds msm với 500ae mấy b vào fiverr có bị lỗi 404 not found ko?, hôm qua vào m bị một lần phải khởi động lại máy mới được, giờ lại vừa bị. các trang khác vào bt.
  12. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Panda191 - Lười là ko đc đâu!!!! drax dạo này ko vào fiverr :D
  13. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

h_ds biết thế bác ah, cơ mà đi đâu cũng đòi kinh nghiệm, khổ lắm cơ
  14. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Họ đòi thế là đúng rồi, Thì phải cố lên thôi. Lúc đầu khó khăn, làm nhiều rồi khác có kinh nghiệm
  15. drax

drax Thành viên cấp 4

vụ off cuối năm có triển khai không b h_ds, chém gió mãi không biết mặt nhau, hơi chán.
  16. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Mọi nguoiwf dạo này đi đâu hét, còn có mỗi anh em mình với msm với một vài người khác. Nhưng chắc chỉ gặp đc ở Hà Nội. Không biết ý mọi người thế nào!
  17. drax

drax Thành viên cấp 4

b msm lâu lắm r m ko bao giờ thấy onl trên forum.
  18. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

bạn ý lười vào lắm toàn hoạt động trên fb
  19. maituyet designer

maituyet designer Mới đăng kí

cho mình tham gia với nhé, mình cung lam thiết kế kinh nghiệm 3 năm rồi, mong được học hỏi
    h_ds thích bài viết này
  20. drax

drax Thành viên cấp 4

h_ds b có fb msm ko, cho m xin, cả b nữa, lập cái fb kết b chơi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/16

Ủng hộ diễn đàn