Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp Cách Blen Màu Tươi Mát

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thanhiep01, 6/9/13.

Lượt xem: 2,429

1. thanhiep01 Thành viên cấp 3

Dự định làm cái bảng hiệu cho 1 tiệm áo cưới. mà lay hoay hoài về cách blen màu. cũng blen dc màu nhưng ko ưng ý lắm. hãy giúp mình thêm và hướng dẫn cách làm luôn. thank trước . "màu tươi mát lãng mạng"

...
  2. spi.desgner

spi.desgner Thành viên cấp 1

view nhìn bị xa bạn à , nếu dùng đây làm bảng hiệu thì người nhìn sẽ không thấy được bộ đồ cưới đâu . Bạn nên chọn hình gần hơn , để rõ bộ đồ hơn , đúng với mục đích của bạn :) ý kiến góp ý :)
  3. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

vì phong cách tiệm đó chủ yếu là cảnh rộng và thoáng. theo yêu cầu của tiệm
  4. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Rảnh rỗi nghịc tí ko đc thì bác đừng ném gạch em nha :v
  5. spi.desgner

spi.desgner Thành viên cấp 1

vâng đồng í là mỗi người 1 cách riêng của họ . mình tôn trọng , nhưng theo mình nghĩ nếu tiệm bán áo cưới thì hình ảnh nên trú trọng vào việc cho người ta thấy rõ được bộ đồ cưới nó đẹp như thế nào bạn à :)

Ủng hộ diễn đàn