Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em với,em còn gà

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi blackrosebt, 5/9/12.

Lượt xem: 2,203

1. blackrosebt Mới đăng kí

Ai chỉ e cách nghiêng chữ theo ý mình với,e gà lắm ạ

...
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Những cái này mình nghĩ trên mạng những cái dạy cơ bản có nhiều rồi mà bạn :-?

Bạn thử tìm tòi mày mò xem.
  3. blackrosebt

blackrosebt Mới đăng kí

Mình hỏi trong 4rum này cho nhanh bạn àk,các tiền bối sẽ trả lời nhanh hơn
  4. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

nhấn ctrl + t và xoay tùy thíc thôi
    hoặc muốn nghiêng bóp méo thì ctrl + t kết hợp giữ phím ctrl và kéo các điểm
    Hưng Trần Văn, pitlamgiblackrosebt thích bài viết này.
  5. blackrosebt

blackrosebt Mới đăng kí

tks pac ^^
  6. fancuongmu

fancuongmu Thành viên cấp 1

về text thì có nhiều kiểu đổ chữ lắm : đơn giản là bạn chọn text cần xoay , vào menu edit /transform , rồi skew , scale , distort ...
    còn 1 kiểu nữa là uốn text theo hình dạn tự do thì pan dùng pen tool rồi chèn text zô
    Bài này anh Dư không delete đi thì hơi nhân từ với bạn đấy , chưa đọc rõ nội quy ah ?
    pitlamgi thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn