Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em với, hepl me!!! Lỗi khi sử dụng CS3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi TrungLap, 2/11/13.

Lượt xem: 2,186

1. TrungLap Mới đăng kí

Sáng nay mở PTS tự nhiên bị cái lỗi này :'(

[​IMG]Không biết bị gì, vào mấy nhóm ảnh thì có người nói là do sử dụng plugin Nik Collection, mà nó hiện nay đang bị lỗi. Hic hic
    Có ai biết làm sao để PTS em chạy lại bình thường được không ạ, huhu :((
    Em gỡ để cài lại Plugin này vẫn ko đc :((
    Em cảm ơn các bác nhiều lắmmmmmmmm

...
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Đoilơ ViệtDesignerGooner Designer thích bài viết này.
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao ko dùng pts đời cao hơn mà lại dùng cs3 ?__?
  4. TrungLap

TrungLap Mới đăng kí

Đoilơ ViệtDesigner mình quen sử dụng CS3 rồi bạn ạ, vs lại là cấu hình máy cũng ko cho phép sử dụng đời cao hơn :P
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

TrungLap cấu hình bao nhiêu...mình ko biết bạn chip gì, nhưng nếu xài được win 8 thì ít nhất là cũng chip tầm trung bình dân rồi, hơn nữa cs3 và cs6 hay cc thì nó chẳng có gì khác biệt nhau...dùng bản mới thì các công cụ nó được cải tiến mạnh mẽ hơn, chẳng hạn như thằng content aware dùng nhiều trong clone được cải tiến rất nhiều qua các phiên bản.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn