Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình cách chỉnh bức ảnh trông như này các bác ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nẻuo, 10/8/17.

Lượt xem: 1,476

1. Nẻuo Mới đăng kí

Các bác có bác nào biết cách chỉnh 1 bức ảnh bình thường thành 1 bức ảnh trông như thế này bằng photoshop không, giúp mình với.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

Nẻuo Yêu cầu giúp đỡ của pác đến Tết nguyên tiêu năm sau vẫn ko có ae nào dám thực hiện.
  3. Phạm Văn Thuấn

Phạm Văn Thuấn Thành viên cấp 1

có stock là làm được thôi.có điều bóng quả kia nhìn ảo quá :))
  4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

cái ghế chịu dc trọng lượng đó cũng ghê thặc
  5. nguyentan1992

nguyentan1992 Thành viên cấp 1

làm dc nhưng phải có đầy đủ stock
  6. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Cái này là cắt ghép hình, phải có 1 hình gốc và 1 hình nền mới ghép được. Bạn hỏi chung chung vậy thì khó mà trả lời
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Nẻuo : Cái này là cắt ghép, ráp vào phong cảnh, rùi chỉnh sửa hòa màu, cho ăn nhập với cảnh sau, là xong.
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/8/17
  8. A-Sin Design

A-Sin Design Mới đăng kí

Ảnh này cắt ghép Photoshop mà..nhìn chung tổng thể thì ok, zô chi tiết thì...lỗi hơi nhìu và bị ảo về màu sắc..
  9. biopro

biopro Mới đăng kí

bạn tìm ảnh nền như trên rồi ngồi đúng tư thế chụp rồi cắt ghép vào là xong mà
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn