Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Góp ý] mọi người xem giúp mình logo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi longpnn3046, 25/4/15.

Lượt xem: 1,930

1. longpnn3046 Thành viên cấp 1

Xem giúp mình logo cá nhân này với, Mình thích cái giữa nhất và muốn 1 cái màu nhưng tô mãi không thấy đẹp, pro nào rảnh giúp e chọn màu với, thanks. :3
    .
    .
    à vì phong thủy nên mình chọn màu vàng nâu và trắng nhé.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Thiên định nhân đoạt. Đâu nhất thiết phong thủy đã là tốt đâu bạn.
    Bố cục nhìn được, các chữ gối lên nhau thì nhìn gượng ép quá, tận dụng tối đa khả năng sắp xếp hình của bạn trong cái bố cục bạn tạo ra xem như thế nào. Nếu không được mỹ quan cho lắm hãy thoát ra và tìm bố cục khác. Hãy sử dụng trí tưởng tượng của bạn trong mọi tình huống, hãy nhìn nó thật lâu và nhắm mắt lại rồi hình dung.
    longpnn3046 thích bài viết này
  3. longpnn3046

longpnn3046 Thành viên cấp 1

Mình chồng lên để tổng thể thành chữ N nữa, like câu Thiên định nhân đoạt :))

Ủng hộ diễn đàn