Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help, acc facebook bị khóa, đang là boss 1 page

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi xù bông, 23/6/14.

Lượt xem: 4,113

1. xù bông Mới đăng kí

chào mọi người, tình hình là acc fb của em bị khóa và không mở lại được (facebook đã quyết định sẽ xóa acc) mà acc này lại là boss của 1 page.
    Hiện tại page vẫn hoạt động nhưng không thay đổi được vai trò quản trị.
    có cách nào thay đổi boss không các bác? Bỏ page đi tiếc lắm :((((((

...
  2. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

rất tiếc theo mình biết là ko có cách nào cả. Chỉ có cách đề phòng từ ban đầu là share quyển quản trị cho 1 tk nữa đề phòng rủi ro 1 trong 2 acc chết thôi
    xù bông thích bài viết này
  3. congtukt

congtukt Thành viên cấp 1

theo mình biết thì nó sẽ ko xóa tk của bạn, chỉ là khóa vĩnh viễn hay ko thôi

nó thông báo thế nào mà bạn biết là nó sẽ block nick của bạn, và cái page của bạn có làm gì mập mờ vi phạm nội quy của fb ko mà để nó sờ tới vậy
  4. xù bông

xù bông Mới đăng kí

nick mình bị report là trẻ em dưới 13 tuổi, mình gửi mail cho fb xác nhận nhưng mà nó gửi mail lại
    như thế này [​IMG]
  5. congtukt

và giờ bạn cũng ko đăng nhập được vào nick fb của bạn à ???

bạn gửi lại mail và cả gửi trên fb , chụp ảnh cmnd gửi cho nó xác nhận tuổi đi

đợt em mình bị mất nick fb gửi cmnd cho nó là lấy đc mà
  6. xù bông

xù bông Mới đăng kí

mình làm hết rồi nhưng không được ấy
  7. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Cách duy nhất là qua Mĩ, ac mình do post hình hentai mình vẽ mà nó khóa 1 năm rồi, làm mọi cách ko lấy lại đc =))
    Cris89xù bông thích bài viết này.
  8. congtukt

nick của bạn bị ai đó report là trẻ em dưới 13 tuổi lên mới bị vậy

bạn cần xử lý nhanh, đính chính lại nó trước khi nó khóa thật

bạn thử vào đây thay đổi xem được ko

facebook.com/help/contact/233841356784195
  9. xù bông

xù bông Mới đăng kí

ngậm ngùi lập page ms thôi :(((((((
  10. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

bạn cung cấp sai ngày sinh hay sao :v :v gửi mail hoài cho tới khi nó trả lời, mình ko làm gì sai thì ko sớm thì muộn nó cũng trả acc lại à.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn