Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học khóa 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi nga gaby, 15/5/18.

Lượt xem: 8,598

1. nga gaby Mới đăng kí

các bạn cho mình hỏi, khóa 2d từ cơ bản lên nâng cao có phải là 3d không?, các bạn cho mình trung tâm đào tạo với ạ?

...
  2. Thái Hồng Quân

Thái Hồng Quân Mới đăng kí

2d khác 3d mà bạn, bạn muốn học về cái gì phải nói rõ các bạn khác sẽ tư vấn cho bạn đc. Mình đang đăng kí kênh youtube này họ hay chia sẻ các phần mềm chuyên trong 3d nhé, kênh họ mới tạo lại nên video đang up dần, bạn đăng kí mà theo dõi nhé! hi vọng giúp được cho bạn!
    Code:
    https://www.youtube.com/channel/UCqI8fB5YGCakGIX5O7fP_Hw[CODE]
  3. Huyen Truong

Huyen Truong Mới đăng kí

Bên vtc academy đào tạo chuyên thiết kế 3d đó bạn, nhưng học phí hình như cũng khá cao
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn