Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi: Cách sửa lỗi thanh toán woocommerce

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi tienvagai2018, 11/5/18.

Lượt xem: 6,467

1. tienvagai2018 Mới đăng kí

Chào anh em!

Mình mới bắt đầu tự tò mò và lập website, mong mọi người hướng dẫn giúp mình .

- Trong trang thanh toán của woocommerce , mình có điền đầy đủ thông tin vào các field bắt buộc nhưng lần nào click nút đặt hàng thì bị lỗi như vậy , nên mình mong bạn nào hướng dẫn mình sửa lỗi này nhé , Cảm ơn các bạn !

...
  2. tienvagai2018

tienvagai2018 Mới đăng kí

3. npc19942000

npc19942000 Mới đăng kí

Bạn có cân thiệp vào file code của Woocommerce ko ? Vì cái này lỗi Woocommerce nó báo không nhận được đủ thông tin từ input.
    tienvagai2018 thích bài viết này
  4. tienvagai2018

npc19942000 ok tks bạn , mình đã sửa thành công lỗi này rồi , mình đã tắt required cho các field mã bưu điện , quốc gia, tên công ty
    npc19942000 thích bài viết này
  5. tienvagai2018

npc19942000 bạn có thể giúp mình cái này được không ạ , mình có sửa hiển thị file style.css của theme nhưng sau khi sửa xong mình vào firefox thì được nhưng vào chrom thì nó vẫn chưa sửa ạ

Ủng hộ diễn đàn