Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi/đáp : Phần mềm Photoshop , Lightroom , After Effect và Premiere Pro

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Mênh Nhật, 28/7/16.

Lượt xem: 1,723

1. Mênh Nhật Mới đăng kí

Cho phép em được hỏi các anh/chị về việc cài đặt phần mềm photoshop ạ . Em tìm kiếm trên mạng hay trong google không có nên em mới đành lập topic như vậy để hỏi , mong các anh chị giúp em .

Tháng trước em có cài những phần mềm trên trong bộ Creative Cloud CC 2014 của một anh nào đó trong diễn đàn ,và đó là bản cờ rắc . Do hiện giờ , em muốn thử trải nghiệm bộ Creative Cloud bản 2015 nên em không biết phải làm sao ?
    Bây giờ em không biết nên làm như thế nào , mong các anh chị giải đáp giúp em . Em có phải xóa bộ cũ rồi cài bản 2015 hay không , hay em sẽ update trực tiếp bản mới về . Mong các anh chị giúp em .

...

Ủng hộ diễn đàn