Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Làm mượt tóc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Táo Trần, 9/6/13.

Lượt xem: 17,545

1. Táo Trần Thành viên cấp 2

Như tiêu đề ạ, e đang chỉnh cái ảnh mà tóc hơi xơ rối mất đẹp, muốn cho nó mượt một chút, pro nào biết xin chỉ giúp e vs ạ. E cảm ơn nhiều! :)
    Ảnh đây ạ

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ít ra cũng có cái hình demo chứ bạn :-? nói không thế có ma nào giúp :|
    Nhờ vả mà cứ làm cái mẹt thế này :) thì ít người ưa lắm, cứ như kiểu gượng gạo.
    tienminhTáo Trần thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Cho cái ảnh đi bạn !
    Táo Trần thích bài viết này
  4. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Chúc bạn thành công :-H
    xxxmoon, Táo Trần, nothing4ever902 người khác thích bài viết này.
  5. xiaolinh

xiaolinh Thành viên cấp 1

Sunsilk bạn ơi ^^!~
  6. Táo Trần

Táo Trần Thành viên cấp 2

Ryan Lee, xiaolinh: 2 bác cứ troll e :))
    Thiên Ma, Đoilơ ViệtDesigner: Đã thêm ảnh ạ, 2 bác biết giúp e. Chỉnh ảnh này là 1 phần thôi, e muốn hỏi các bác để biết thêm ứng dụng vào nhiều lần sau nữa. :)
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Có cái tut video này , bạn tham khảo thử xem :
    w32bigbang, Táo Trầnnguyenhuonggtvt thích bài viết này.
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Chờ cho cái ảnh load xong mà lấy về máy trông nản vật vờ :|
    Đây là demo, nếu bạn thấy ưng thì cmt mình làm tut, tính xử lý phần xơ tóc ở trên cùng nhưng thôi, cứ để đấy đã cho nó tự nhiên :D

9. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

bạn trên viết tut đi bạn
  10. Táo Trần

Táo Trần Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner: Cảm ơn bạn nhé! Trông cũng mượt hơn đấy, nếu làm kĩ chắc kết quả tốt hơn nhiều nhỉ? Bạn viết tut cho m nha! :)
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đơn giản là sử dụng 1 cái công cụ mà ít người dùng đến,. có lẽ gần như nó bị lãng quên... cách dùng công cụ này là kéo trượt,.. nếu muốn chăm chút thì dùng brush vẽ lại tóc chi tiết 1 chút là okay..
    đang upload những giờ e e em phải đi uống bia với team aoe nên up link lên đây,. khi nào up xong sẽ xem đc,. post link trước đã.

Táo TrầnMạnh Trùng Phong thích bài viết này.
  12. danhdersar

danhdersar Thành viên cấp 1

Turn casual moments into unforgettable dates – choose the best casual dating site!
    Live Women
    Prime Сasual Dating
  13. danhdersar

danhdersar Thành viên cấp 1

Casual dating at its finest – join the leading platform for relaxed and fun encounters!
    Real Women
    Optimal Сasual Dating

Ủng hộ diễn đàn