Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Update win 10 bị lỗi Ps

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi cuong3mat, 30/7/15.

Lượt xem: 3,050

1. cuong3mat Mới đăng kí

Số là muốn đổi gió, đã update lên win 10.
    Cơ muh về phần Photoshop CS6 của mình dùng win 7 bình thường, lên win 10 lỗi vài thứ khó chịu. Ví dụ như là khi chỉnh effect, màu cho hình, rê chuột vào ảnh là hiện lại hình stock layer 1, hoặc các plug in không hỗ trợ (Neat image ...)
    Không biết có bạn nào bị như mình không ? Chia sẻ kinh nghiệm khắc phục với.
    Cám ơn tinh thần chia sẻ các bạn.

...
  2. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

tui dùng win 10 từ các bản win preview nhưng PS luôn mượt và ổn định thậm chí còn hơn win 7. Bạn thử cài lại hoặc update driver xem sao
    cuong3mat thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Driver trên W10 thì ổn rồi chả cần update đâu.
    cuong3mat thích bài viết này
  4. cuong3mat

cuong3mat Mới đăng kí

marktran1110 Tại đang dùng cái Neat Image ngon lành win 7, lên win 10 nó tạch, cài lại cũng thế >"< mà đang cần nữa chớ ^^
  5. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

lạ nhỉ Neat Image tui cũng dùng và có thấy lỗi đâu nhỉ chạy êm ru hà
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Mình đang dùng win 8.1 thấy nó báo up win cơ mà có vấn đề thế này cũng ngại nhỉ :-?
  7. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

mình cũng đang bị lỗi phím space
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn