Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về giá cả thiết kế banner, bao bì ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Pcat007, 8/11/15.

Lượt xem: 1,871

1. Pcat007 Thành viên cấp 1

Em có 2 người bạn vừa nhờ em thiết kế web banner và bao bì (mỹ phẩm, chai, lọ ) cho công ty của 2 bạn ấy. 2 bạn này hỏi em lấy giá bao nhiêu. Thú thật em không biết đưa mức giá bao nhiêu là hợp lý. :( Ai có kinh nghiệm thiết kế về 2 mảng này cho em lời khuyên về giá cả cụ thể với ạ!!

...
  2. Louis Panda

Louis Panda Thành viên cấp 1

Làm j có giá chuẩn cho thiết kế đâu bạn, tùy vào rất nhiều khía cạnh: trình độ, mối quan hệ, thời gian làm, và công ty. Có bác nào từng tkế rồi cho xin cái giá với :D
    Pcat007 thích bài viết này
  3. Pcat007

Pcat007 Thành viên cấp 1

Louis Panda : Ac, vậy à bạn?! @__@ Mình chưa có kính nghiệm gì cả. Thiết kế banner thì kiểu như chỉnh sửa, ghép hình sản phẩm vào. Còn thiết kế bao bì thì cty muốn kiểu tranh hơi vintage, giống tranh vẽ tay hoặc vẽ tay luôn. Không biết thế này giá bao nhiêu cho mỗi bên T___T

Ủng hộ diễn đàn