Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi ý tưởng làm short movie.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi vietthanh1206, 17/2/13.

Lượt xem: 2,248

1. vietthanh1206 Thành viên cấp 2

Như tiêu đề ạ. Ai có ý tưởng gì thì cho xin với :D. Phim dài khoảng 15 phút.

...
  2. Turtle bunny ears

Turtle bunny ears Thành viên cấp 2

:O cơ mà bác định làm về thể loại gì mới được chứ :))
  3. vietthanh1206

vietthanh1206 Thành viên cấp 2

gì cũng dc bác à. ko có ý tưởng mới hỏi nè
  4. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

phim vs tiêu đề :) " 15 phút đêm đen tĩnh lặng "
    =)) kịch bản chắc ai cũng biết ... cực kì đơn giản
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nhiều câu hỏi dạng này đã có thể được xếp trong những câu hỏi vượt thời gian .
  6. Turtle bunny ears

Turtle bunny ears Thành viên cấp 2

Bác có thể làm theo kiểu này :)) kiểu đi phượt , em rất thích kiểu này , nhưng cũng k đến 15' :-ss
  7. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Short phim mà dài đến 16p thì lên kịch bản không phải dễ đâu, bạn làm chơi hay để đi thi gì đó :) ?
    Nếu là làm chơi thì mình nghĩ bạn nên thử tìm đọc một số truyện ngắn, từ đó suy ra cốt truyện riêng rồi thể hiện lên thành kịch bản, rồi thành tác phẩm. Mới tập làm phim thì đa số đều mượn cốt truyện thôi mà ^^
  8. wendychan

wendychan Thành viên cấp 1

phải xác đinh đuợc thể loại thì ng ta mới góp ý tưởng đc chứ =.=

Ủng hộ diễn đàn