Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn thay đổi tên nhãn trong Blogspot | Rename Blogger Label

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn/Thủ thuật Blogspot tại đây' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/10/14.

Lượt xem: 12,610

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Trong quá trình phát triển Blog của mình, chắc hẳn sẽ có lúc các bạn thấy có 1 label (nhãn) nào đó không còn phù hợp nữa nên muốn thay đổi tên của nó. Tuy nhiên hiện tại Blogger vẫn chưa cho phép bạn thay đổi tên trực tiếp của 1 label nào bạn muốn, bắt buộc bạn phải làm 1 số bước như ở bài video hướng dẫn sau đây của mình :)

...
    daohoa24thanhnamPDAviet thích bài viết này.
  2. youngkids

youngkids Mới đăng kí

Bạn ơi, hiển thị tên label trước tên blog thì làm thế nào
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

youngkids mình chưa hiểu ý của bạn.
  4. Nhox_SoCk

Nhox_SoCk Thành viên cấp 1

Anh Phạm Hữu Dư ơi cho e hỏi cách chỉnh cái menu với.Chắc cũng là ý b #2 muốn hỏi ấy ạ ?
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nhox_SoCk đây là 1 vấn đề khác ko liên quan đến topic này, lần sau bạn nên lập topic mới nhé!

Trả lời vấn đề của bạn, đó là bạn vào template để chính sửa nhé!
    Nhox_SoCk thích bài viết này
  6. hoanggiainvest

hoanggiainvest Mới đăng kí

Mình đang làm siblog dự án vinhomes mễ trì những không rõ thay đổi lable thế nào ấy, làm như anh rồi mà vẫn không xóa được ạ
  7. AmyPrint

AmyPrint Mới đăng kí

Tìm mãi mới thấy bài này lúc đầu mình dùng label không dấu xong không biết đổi lại thế nào, đã thay đổi được label trong site của mình AmyPrint.com! Thanks

Ủng hộ diễn đàn