Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo về sản phẩm công nghệ quản lý dầu nhớt, nhờ mọi người đánh giá.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi AISun95, 3/4/16.

Lượt xem: 9,116

1. AISun95 Mới đăng kí

Chào mọi người, đây là logo em làm cho một công ty chuyên tư vấn các giải pháp quản lý dầu nhớt. Em kết hợp nút power với giọt nhớt nhằm thể hiện 1 nút nhấn vào để truy cập tất cả hoạt động chăm sóc xe, chăm sóc dầu nhớt và đơn giản khi sử dụng như việc ấn nút. Mong mọi cho em nhận xét để tiến bộ hơn ạ. Em xin cảm ơn!

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

Logo 2 đẹp hơn . ý kiến cá nhân.
    AISun95 thích bài viết này
  3. AISun95

AISun95 Mới đăng kí

cuongchelseafc mình củng ưng logo 2 nhưng khách lại thích cái đầu tiên.:v
    cuongchelseafc thích bài viết này
  4. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

Vậy thì bạn cứ theo khách là ok. Mình làm cho khách mà :)
  5. AISun95

AISun95 Mới đăng kí

6. twone

twone Thành viên cấp 2

số 1, dễ nhìn, dễ đoán, và tất nhiên, dễ nhận diện
  7. AISun95

AISun95 Mới đăng kí

twone chuẩn luôn ạ, cái thứ 2 chắc em làm em mới nhận ra được cái nút nguồn.:D
  8. duonglam

duonglam Thành viên cấp 1

logo làm chuẩn đấy bạn,rõ ràng về mầu sắc,nhận diện và tính hình tượng tốt.Good
  9. Adina Việt Nam

Adina Việt Nam Thành viên cấp 1

cái giọt nước với cụm thương hiệu bên cạnh hiện nay chưa liên quan lắm bạn ạ, một cái tròn 1 cái vuông.
  10. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Nếu còn th.gian thì bác nên làm thêm. Còn ko khách đã thích thì làm cho khách cái 1, cơ mà ý kiến riêng là e thấy nút power làm ngta liên tưởng tới đồ điện máy hơn là xăng dầu, cái giọt chất lỏng màu đỏ giống màu máu hơn, nhìn nó sao sao ấy. Cái 2 ổn ơn vì màu ổn, cả về hình và màu sắc gợi tả. Hoặc bác viết cái discription về logo ấy, khách đọc đc biết đâu lại đổi ý.
  11. phamhuyict.hn

phamhuyict.hn Thành viên cấp 1

nhìn chuyên nghiệp ghê. bạn làm bằng AI à
  12. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

Ý kiến riêng của mình: Bỏ cái nền đen đi. Thay vào đó để toàn bộ chữ đen. Slogan nên để font chữ k béo để làm nổi bật logo lên.

Ủng hộ diễn đàn