Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Error 22: Window does not have a constructor

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nhã Chi, 18/2/15.

Lượt xem: 8,804

1. Nhã Chi Thành viên cấp 1

Em dùng pts cc. Buồn quá vì mấy ngày nay sử dụng chức năng Photomerge... đều bị lỗi này, thử tải mấy bản portable cs5, cs6 cũng bị lỗi y chang, thử copy qua máy khác cũng bị lỗi như thế..

Như video này nè, nhờ các cao nhân giúp em với, em xin cảm ơn ạ

...
  2. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Lỗi xuất hiện do cài hoặc sử dụng quá nhiều phiên bản khác nhau của photoshop trên một máy tính.
    Cách tạm thời khắc phục: Đè Ctrl + shilf + alt theo thứ tự cùng lúc rồi nhấp đúp vào icon photoshop. Một bảng xuất hiện khi pts khởi động. Chọn yes.

Cách này khiến pts reset toàn bộ về mặc định. Những thiết lập của bạn sẽ hoàn toàn bị xóa sạch. Như phím nóng hoặc cpu performance. Và bạn sẽ thực hiện việc tương tự nếu cần sử dụng đến ứng dụng.

Lời khuyên: Cài lại win và photoshop từ đầu.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn