Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi giới hạn bài đăng trong website blogger

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi nealll, 12/6/16.

?

Lỗi bài đăng

1. Sửa code

2. Góp ý

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 4,229

1. nealll Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi tại sao chỉ hiện ra được 25 sản phẩm trong danh mục sản phẩm vậy ạ
    demo :[​IMG]
    demo web : aloyeh.com/2016/06/o-lot-nu.html
    tổng sản phẩm trong danh mục đó là 40 sản phẩm. em đã chỉnh numpost là 40 rồi. nhưng nó chỉ ra có 25 cái :( lỗi này làm sao khắc phục được vậy ạ :(. mong mọi người giúp em
    Nhưng khi ở ngoài trang chủ thì nó vẫn hiện ra đúng như mình chỉnh. còn trong danh mục thì chỉ hiện ra 25 sản phẩm mà thôi. em đã tìm lỗi này mấy ngày nay vẫn chưa thể ra :(

...
  2. Kent Netter

Kent Netter Thành viên cấp 1

Hình như thiết lập blog có phần hiển thị số post ở trang chủ nữa mà
  3. nealll

nealll Mới đăng kí

bài hiển thị trong trang chủ là labelnumposts ấy bạn. còn bài trong nhãn là relatednumposts . mình đã sửa relatednumposts = 60 rồi nhưng trong các nhãn label chỉ hiện được 25 thôi :(.
  4. Kent Netter

Kent Netter Thành viên cấp 1

Hiển thị theo label chắc liên quan tới cái phần max result này thì phải

5. nealll

nealll Mới đăng kí

nhưng trong mình thì lại khong có phần max result đó >< chỉ có labelnumposts và relatednumposts:(. tìm mãi luôn sửa luôn trong css :( vẫn bị
  6. nealll

nealll Mới đăng kí

có ai giúp đỡ mình với :(
  7. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2

8. nealll

nealll Mới đăng kí

có lỗi này :( vẫn chưa fix được . hix
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn