Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mạc Lam Hàn debut cộng đồng Việt Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Mạc Lam Hàn, 19/12/15.

?

Em có khả năng theo Đì-zai-nơ không ạ ?

1. Có. Trình mi được, duyệt. Chuẩn Đĩ xài nơ rồi đó.

2. Em còn non và xanh lắm. Trẩu không nên theo Đĩ xài nơ đâu.

3. Có. Nâu-còm-men.

4. Không quan tâm.

5. Không nha cưng.

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 8,752

1. Mạc Lam Hàn Mới đăng kí

Chào các anh chị tiền bối Đì-zai-nơ ạ! Em là Mạc Lam Hàn!
    Chỉ mới << dấn thân >> vào Designer vào 2 tháng thôi. Tình cờ em thấy web nhà mình được đề xuất nên em đã click vào, em thấy mọi người chia sẻ nhiều kinh nghiệm rất hay. Em cũng muốn học hỏi !!
    Thực ra em định thi CA nhưng vì sự cố nên đã chọn Designer =)))))))
    Nói luôn, em là fan EXO ạ, cuồng Kpop nhưng tánh em không có bị << đao >> đâu ạ. Trẩu và ngây thơ lắm ạ =)))))

○ Những ngày đầu dấn thân vào, em mới chỉ edit đơn giản các PIC fanart đơn giản vầy thôi ạ, chỉ là ghi chữ và ghép chúng vào .__.

Cao siêu hơn tý thì là như thế này ạ .__.

Hiện tại trình em mới đến đây thôi ạ

...
  2. Dqlebvng995

Dqlebvng995 Mới đăng kí

Vị cô nương ! Tại hạ có một thanh đoản côn, dài tầm tấc rưỡi, đầu không nhọn không sắc, xung quanh phát khí chí dương, vật này cương nhu tùy lúc. Lúc nhu nhìn yếu ớt vô hại, thực ra đang ẩn giấu sát khí, tích tụ công lực để lúc cương thì uy lực vô cùng, dũng mãnh vô song, giết người ngoài quan ải, có thể cách sơn đả ngưu, dẫn dụ kẻ địch vào bồng lai tiên cảnh hoặc địa ngục a tỳ, là bảo bối thần kì, vật bất ly thân, người còn vật còn, người vong vật mất. Nhược điểm là vật này có thần tính riêng, thường thì tùy nghi sử dụng nhưng khi đến cực hạn lại tự ý sát địch không thể kìm hãm…….”Có thể gọi nó là “tuyệt thế thần binh” vị cô nương đây muốn dùng thử 1 lần chăng
  3. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

e 98 à
  4. Leo2017

Leo2017 Mới đăng kí

Em sinh năm mấy vậy
  5. orangestyle

orangestyle Mới đăng kí

Duyệt , hài hước , vui tánh , năng động , có khiếu designer ... nếu có điều kiện hay học thêm video creator đang là xu thế hiện nay + tính cách đang có ==> thành công . Good luck cô gái ^^
  6. thamtuquangninh

thamtuquangninh Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn