Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Chains

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bilybao, 19/10/13.

Lượt xem: 3,381

1. Bilybao Thành viên cấp 1

Stock credits : http://bilybao.deviantart.com/art/JaeJoong-Chains-408001989 ! Bây giờ mà kêu em lội đi kiếm thì có nước tự tử luôn í :( Mod đằng sau có cánh sẵn :)) đỡ tốn công ghép :v
    Em thấy mình thế nào ấy :)) không thể làm những bức thơ mộng cũng chả mơ mộng đc như những bạn gái cùng trang lứa khác :( trong đầu chỉ toàn dark rồi abstract không thôi :(( Các bác chém thoải mái đi :3 Em thì các bác quen mặt chưa ? Chưa thì em post chừng nào các bác quen mặt em thì thôi :))

Còn đây là 1 số bức trước kia em thu thập ý kiến sửa lại với buồn buồn làm chơi nhưng không dám up các bác chọi đá dùm con iem cho nó mừng :(

...
    Hồng Sơn, Hẻo Hóm Hĩnh, Radium2 người khác thích bài viết này.
  2. Bilybao

Bilybao Thành viên cấp 1

ủa ảnh lớn lắm hả anh ò.ó~ em view từ web qua mà load mãi ko xong ư ò.ó
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mấy # trên comment nghiêm túc vào! Hình có size lớn lắm đâu mà kêu load chậm?

Chấp nhận pic này của thớt ;) :like:
    Bilybaonhtra thích bài viết này.
  4. Trung NT

Trung NT Thành viên cấp 1

Tấm đầu nhìn chưa ổn lắm
    Bilybao thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn