Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Game On :D Mời các bạn nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mr.bran09, 18/7/13.

Lượt xem: 2,555

1. mr.bran09 Thành viên cấp 1

Hôm nay mình làm tác phẩm Manip tên là : Game On . Mong các bạn gạch đá nhiệt tình nhé ^^
    Gồm 7 STock
    Còn đây là tác phẩm :D
    Cám ơn các bạn đã xem :D

...
    vsea, Fly Nguyễn, bong bong mua he3 người khác thích bài viết này.
  2. Tony Lam

Tony Lam Thành viên cấp 2

bác phan nguyên pic gốc lên luôn à !! load chậm vãi ra ^:)^
    Lần sau post giảm size lại nhóa x_x
    mr.bran09 thích bài viết này
  3. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Tại bác post ảnh to nên dễ soi quá :D
    - Cái chỗ khói đen bác làm hơi ẩu thì phải, vẫn còn nhiều vạch mà trắng, chắc nền hình
    - Mấy cái cối xay gió ở góc dưới cùng thế, bị cái vạch đường chân trờ nó đè lên kìa
    - Cuối cùng là đang bắn nhau ác chiến vậy mà mấy bác cứ khoác tay khoác chân đứng nhìn kì quá :P
  4. mr.bran09

mr.bran09 Thành viên cấp 1

SAx , các bác soi kỹ quá =))) , sai lầm khi post ảnh size lớn , xóa 2 người ko dc, mà cũng ko kiếm ra bãi biển nào ra hồn , nên làm đại luôn =))
  5. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Chém tí : 1 quan cảnh máu lửa thế mà mod lại nhìn đi đâu đâu và 2 người trông thật yên bình :) ,hình nhìn xa ko sao chứ zoom gần thấy nhiều lỗi nặng kinh khủng ,ánh sáng cũng bị lỗi ,tiện thể thớt cho hỏi chiếc phản lực đâu bác soi hoài ko thấy .
    p/s: màu thì chất nhưng quá yên bình so với khung cảnh này ,lần sau đừng up lớn nữa nhe kẻo bị chém bấy nhầy ráng chịu :))
    mr.bran09bong bong mua he thích bài viết này.
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Loading ... loading ... and loading ...
  7. RuKKing

RuKKing Thành viên cấp 2

cái nổ nổ thấy giả giả sao ấy :))
  8. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Nhìn vào stock mới biết cái nổ nổ là con quái vật
    mr.bran09duyphoto thích bài viết này.
  9. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Nhìn màu đẹp quá :x
  10. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Nhân vật của bạn đứng xem chiến tranh mà hồn nhiên vãi.
    mr.bran09Crz thích bài viết này.
  11. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Hiệu ứng nổ chưa phù hợp, ánh sáng từ ánh lửa không đập vào con quái vật. Đáng lẽ bạn nên lợi dụng điều đó để con quái vật được nổi bật lên chứ, không chỉ riêng con quái vật, mà mặt biển và khói cũng vậy.

Lỗi trầm trọng nhất là ánh sáng từ miệng con quái vật từ đâu ra ? Bên dưới lên thì không đúng, bên trong thì càng vô lý. Bởi ánh sáng đập từ trên xuống mà. Con quái vật rất mờ (blur), mình không nói về khoảng cách, mình nói về chất lượng hình của con quái vật, nó bị bể ra hơn là bị blur (hay giảm contract).

2 nhân vật ... đứng chơi gameboy đúng theo tên gọi của manip. Game On.

Không lột tả được sự gay cấn hay nguy hiểm nào đối đang đe dọa đến con người hay sự vật xung quanh.Hay nói cách khác, không có gì đáng ... nói. Nhìn có vẽ cuộc chiến khá dữ dội, nhưng xung quanh chẳng thấy sự hỏng hóc hay tàn phá nào cả. Nếu nói theo hướng nhìn khác, có thể con quái vật này không ác, nhưng bị con người giết để nghiên cứu hay vì ... ghét.

Graphic: 7
    Idea: 7

Game Over
    mr.bran09duyphoto thích bài viết này.
  12. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Hết hồn. Con quái vật và lửa ảo quá. @@
    Cảnh kinh thế mà 2 người đó không chạy vẫn đứng xem tĩnh bơ à? @@
  13. Hoàng Anh Tuấn

Hoàng Anh Tuấn Thành viên cấp 1

mr.bran09 : Đường chân trời sao cắt cối xay gió vậy bạn :D