Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Ghép ảnh trên nền tảng Windowsphone

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ninh_ghoster, 16/1/15.

Lượt xem: 2,170

1. Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

...
  2. quoctuanck99

quoctuanck99 Thành viên cấp 1

3. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Bác nhận em một lạy == box photoshop bác lại đăng ảnh lumia == chưa kể đâu phải cứ ghép ảnh rồi chỉnh màu thì thành manip đâu :|:|:|
  4. Ninh_ghoster

Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

Havingfun2500 đây đâu phải ảnh chụp máy lumia đâu bác. Bác xem ảnh chưa????? Box này trưng bày tác phẩm mà???? quoctuanck99 Cái này em vọc thôi. Em ghép cái tia sét vào ở pic đầu ấy. Với cả thêm cho mây nó mù mịt tí. Căn bản em làm trên app điên thoại
  5. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Ninh_ghoster bạn có đọc được cái chữ sau chữ "trưng bày tác phẩm" không thế :|:| lại còn chỉnh trên window phone ...:| mình có ý kiến gì về chụp ảnh đâu :|:|
  6. Ninh_ghoster

Havingfun2500 thì đây là tác phẩm của mình mà. (Thực hiện trên điên thoại thôi)
  7. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Ý của Havingfun là đây là box trưng bày tác phẩm PHOTOSHOP đó bạn..
  8. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

ôi con milu của bác ghép được ảnh luôn à @-)
  9. Ninh_ghoster

khanhdu1994id con Milu em "vọc" chơi chứ e k dùng máy này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn