Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Manip) I Miss You

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lee Bo, 12/5/14.

Lượt xem: 1,981

1. Lee Bo Thành viên cấp 1

Stock

...
  2. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

3. fva124

fva124 Thành viên cấp 1

thay vì em làm kiểu ảnh này 1 cách nhiều vô tội vạ, hãy chịu khó suy nghĩ, tìm 1 chủ đề cụ thể, kiến thức về không gian, bố cục cũng như ánh sáng.
    Ví dụ:
    về không gian: em nên đọc thêm tài liệu phối cảnh, sắc độ, hiệu ứng tiêu cự ống kính.
    về bốc cục: em nên tìm đọc kiến thức cơ bản về các loại bố cục.
    về ánh sáng: em cần nắm rõ tính chất ánh sáng của nguồn sáng, khoảng cách, độ lớn nguồn sáng ảnh hưởng như thế nào đến bóng đổ và ánh sáng bề mặt.
    Namip không phải là đơn giản, nó đòi hỏi em cần cực kì vững kiến thức ở các mảng cơ bản trên, khi em nắm vững kiến thức rồi thì việc hoàn thiện kĩ năng masking, colorization sẽ không có j phức tạp. Những kiến thức trên em có thể google để tìm hiểu, ở độ tuổi của em nên tìm hiểu những cái cơ bản, vẫn còn rất nhiều thời gian để hoàn thiện.
    Anh đã xem qua hết tất cả các tác phẩm của em, đôi lời gửi tới em.
    Lee Bo, do dangvsea thích bài viết này.
  4. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

nhìn ông ấy lấy Tẩy ông ấy tẩy thảm hại mái tóc...:D, k làm thì thôi, làm sao ẩu thế?
  5. truonghuyen186

truonghuyen186 Thành viên cấp 2

Lee Bo vừa hôm trc khen em bao nhiêu thì hôm nay thấy thất vọng bấy nhiêu :( có cảm giác như 1 số pic trong topic trc em đi copy nhặt về thành của em ý.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn