Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] NinJa-Wolf -Tác phẩm đầu tay mọi người góp ý giùm nhé ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Sói_Săn, 22/2/14.

Lượt xem: 2,664

1. Sói_Săn Mới đăng kí

Tác phẩm :
    Stock:

...
    shiruku, baotu275yukifuu thích bài viết này.
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

nhìn chung thì khá tốt, nhưng xem kỹ thì đổ cái bóng nhầm hướng rầu, với độ đậm từ chân tới đầu của bóng ko có bằng nhau được vì nguồn sáng trời mà, cái đuôi thì cái viền mờ mờ đó làm nhìn vào biết ghép ngay :-?
    Sói_Săn thích bài viết này
  3. Sói_Săn

Sói_Săn Mới đăng kí

Cảm ơn bạn đã góp ý nhé mèo hoang, do tác phẩm đầu tay nên còn nhiều lỗi ^^
  4. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Đổ bóng ngược,
    Lỗi - hay nói đúng hơn là xử lý tiếp điểm chưa tốt
    Cắt ghép khá lộ, có thể thấy rất rõ ở bàn chân, đầu sói, đầu gối .

Chúc bạn may mắn lần sau .
    Cố gắng :x
    Sói_Săn thích bài viết này
  5. Sói_Săn

Sói_Săn Mới đăng kí

Cảm ơn bạn đã bình luận, theo bạn thì bóng đổ theo hướng nào thì hợp lý nhất , mình không rành cái vụ này lắm
  6. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Xin cái TUT được k bác thớt?
  7. Sói_Săn

Sói_Săn Mới đăng kí

mình lưu xong file ảnh jpg ùi koh lưu bên cái psd kia ^^, sorry nhé
  8. baotu275

baotu275 Mới đăng kí

9. W.Black

W.Black Mới đăng kí

Quần bị thủng chắc lun :D
  10. nhoxzunchy

nhoxzunchy Thành viên cấp 2

có chút cảm giác như nhân vật đang bay trên cỏ, ánh sáng đây là chính diện nên bóng sai, với bóng bạn nên dùng Gaussian Blur giảm opacity với cho nó nhỏ dần đều nhìn sẽ có cảm giác thật hơn, stock bạn nên dùng Pentool cắt sẽ đẹp hơn, nhưng tác phẩm đầu tay thế này cũng không phải vừa rồi.

Ủng hộ diễn đàn