Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người thử thấy đúng thì giải thích hộ mình nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hatay1712, 18/6/15.

Lượt xem: 1,782

1. hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình thử thấy đúng, mọi người thử xem nhé! Và giải thích hộ mình.

...
  2. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Ơ sao nó biết?
  3. GiangCoi

GiangCoi Thành viên cấp 1

Nếu ko có phần nhập năm sinh mà kết quả ra đc số tuổi của mình thì e mới tin :))
  4. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

cái này hay nè. Nhìn sdt mà đoán được tuổi nhưng không bấm năm sinh ra được tuổi vậy mới ghê
  5. webmaster3386

webmaster3386 Banned

cái này hay thật
  6. huuthach99

huuthach99 Thành viên cấp 1

(2x+5)*50+1765 - năm sinh = 100x+250+1765 - năm sinh = 100x + 2015 - năm sinh
    Chả có gì đặc sắc hết. ^^! Lấy 2 số đuôi điện thoại nhân lên 100, rồi cộng cho số tuổi. Năm sau mà còn đoán được kiểu này t cho tiền. ^^!
  7. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Sao mình lệch nhiều vậy nhỉ, mình sn 93, sđt cuối là 52, tính ra thì tuổi hiện tại là 92
  8. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

mrquang789456 Ngáo à? =)) đừng nói bạn bật máy tính bấm 1 lèo nhé, cộng trừ nhân chia phép nào trước? làm lại đi =))
  9. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

ờ, quên, hồi xưa rõ ràng dc học sinh giỏi huyện lớp 2 mà sao giờ cộng trừ kém thế, chắc là già rồi, cơ mà còn chưa lấy vợ; :)):)):)):)):)):)):)):))
  10. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

=)) nói lòng vòng rồi cũng như kiểu 1+2-1 rồi cũng về lại 2, toán thôi mà

Ủng hộ diễn đàn