Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người xin cho hỏi lỗi khi import Preset này với !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi MrVit, 12/5/13.

Lượt xem: 17,817

1. MrVit Thành viên cấp 1

Hnay ngồi cài lại Lightroom chả hiểu sao mãi mà không import được Preset vào Lr 4.
    Ai đã từng fix được lỗi này thì giúp mình với :(
    Helppppp!

Hình đây ạ!

...
  2. centergraphic

centergraphic Banned

Ai biết giúp bạn ấy nào :)
  3. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

Helppppppppppppppppppppppppppp không ai giúp mình với àk T.T
  4. centergraphic

centergraphic Banned

Tớ giúp nè theo từng bước nhé: lightroom>Preference>Location>Show Lightroom Presets Folder>'Local Adjustments Presets. ok :)
  5. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

centergraphic bạn ơi mình ko tìm thấy phần Preference =.=" đây là vào folder Lr hay mở Lr lên :-s
  6. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

à trong Edit :-s tại mình xài windows chứ. Mà mình làm rồi vẫn không đc :( bạn nói rõ hơn chút đc ko :( tks trc nha. hay bạn xài teamview rồi cài hộ mình đc ko :(
  7. centergraphic

centergraphic Banned

có phải bạn load brush ko?:)
  8. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

Mình load Preset. Như là Action trong PTS đó :D
  9. centergraphic

centergraphic Banned

Nhưng cái Preset của bạn là Brush ko phải perset bình thường nên load như vậy ko dc. Mà phải theo cái cách trên của mình mới dc. Chúc vui :)

vd:

Ủng hộ diễn đàn