Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nét vẽ trong photoshop bị răng cưa dùng em đã dùng brush tool

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vrnc0218, 26/1/17.

Lượt xem: 5,170

1. Vrnc0218 Mới đăng kí

Em dùng wacom để vẽ mà nó cứ bị hiện nét như thế này ạ. Em đã thử tải 1 số loại brush khác về dùng vì nghĩ brush mặc định PS bị vậy nhưng k ăn thua gì. Mong anh chị sẽ giúp em

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đây là lần thứ 3 bạn đăng sai hình rồi đấy. 2 bài viết trước cũng đăng hình lỗi và mình đã nhắc nhở nhưng không chịu sửa lại. Giờ đăng chủ đề nhờ vả mà hình vẫn bị lỗi thế này ai mà giúp được bạn? Không xem thông báo à!?
  3. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

À ờ ... ko thấy hình ... nhưng đoán mò thử nhé :|
    Mặc định Spacing của Brush là 20% ... Bạn chỉnh về 0% sẽ mượt hơn
    Vrnc0218 thích bài viết này
  4. Vrnc0218

Vrnc0218 Mới đăng kí

Em xin lỗi! Ảnh phía trên bị hỏng ạ!
  5. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

đây là hiển thị dạng pixel rồi còn gì :| bạn đọc lun cho mình kích thước/ phân giải của ảnh đc hơm

Ủng hộ diễn đàn