Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Cao Nhân chỉ bảo.... cái mã vạch này làm thế nào, lấy ở đâu....

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi vuvandung93, 29/4/15.

Lượt xem: 4,302

1. vuvandung93 Thành viên cấp 2

Chẳng là mẫu khách mang ở nước Ngoài về, mình dựng lại để in... Nhưng không biết cái mã vạch ( vùng mình khoanh đỏ ) lấy ở đâu ra, chẳng lẽ scan rồi cắt ra ghép vào.... mình tìm thì thấy bảo đấy là mã vạch bản đồ gì đẫy, quét để tìm bản đồ... nhưng không biết giờ làm thế nào....
    Nhờ các Cao Nhân ghé qua chỉ bảo.... thanks rất nhiều.....[​IMG]

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:)) don't be afraid babe, u can try: http://zxing.org/w/decode.jspx

Nó chỉ là QRcCode thôi, bạn dịch nó ra rồi tạo lại nó với cùng 1 nội dung là xong nhé :3
    haj12a1vnvuvandung93 thích bài viết này.
  3. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

QR code. Bạn tự google để tìm hiểu :))
  4. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

ok... cảm ơn các Thánh nhé... =))..
    Sông có khúc mà Pro nó cũng có lúc.... =))
    haj12a1vn thích bài viết này
  5. vuvandung93

nhưng có cách nào làm giống y như của ngta đc không...
  6. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

vuvandung93
    Đây, ảnh QR code bác cần đây, chính xác 100% luôn
    Quét QR code xong rồi copy nội dung trong đó, tạo 1 QR code với nội dung y choang là có hình to ngay
  7. vuvandung93

8. vuvandung93

bác cho e hỏi chút.. vì cái này e chưa biết. Bác quét thế nào mà biết đc thế... quét từ hình ảnh e gửi à... Bác chỉ giáo với... Cái gì không biết thì phải hỏi mà :D, giấu dốt là chết rồi
  9. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

vuvandung93 thì từ cái hình của bác đưa vô Ms paint rồi thu gọn lại còn mỗi hình QR
    0EATEZn.jpg >> dùng trang web của bác SwingsOnlyone dịch ra nội dung rồi copy nội dung đó vào trang tạo QR code , ở đây mình dùng trang http://tools.sinhvienit.net/qrcode/ (hư hỏng phục hồi 7%).

Hết !
    vuvandung93 thích bài viết này
  10. vuvandung93

cảm ơn các Bác đã tận tình chỉ báo... đã hiểu và đã làm đc... thanks mọi người rất nhiều nhé...
  11. tran quang vinh

tran quang vinh Thành viên cấp 1

seach qr code trên google play á

Ủng hộ diễn đàn